Azam mkishinda navua nguo Uwanja wa Taifa

Azam mkishinda navua nguo Uwanja wa Taifa

Pdidy

Platinum Member
Joined
Nov 22, 2007
Posts
61,918
Reaction score
38,244
Kwa kweli wanasma adui wako muombee mema mi n mmoja wao kuwaombea azam washnde ila kwa mpira huu wa leo jaman loh awa waarabu atutoki;wachezaji wazito kama wamelala guest na mizigo usiku kucha anyway nawatakia kila la kheri na nawapa baahati mkishinda navua ngui kwa furaha juu yenu
 
Uvue nguo?? Utakuwa Pust wewe unatafuta Basha wa kukuchomeka King'amuzi
 
Kwa kweli wanasma adui wako muombee mema mi n mmoja wao kuwaombea azam washnde ila kwa mpira huu wa leo jaman loh awa waarabu atutoki;wachezaji wazito kama wamelala guest na mizigo usiku kucha anyway nawatakia kila la kheri na nawapa baahati mkishinda navua ngui kwa furaha juu yenu

yanga bwana...
 
Kwa kweli wanasma adui wako muombee mema mi n mmoja wao kuwaombea azam washnde ila kwa mpira huu wa leo jaman loh awa waarabu atutoki;wachezaji wazito kama wamelala guest na mizigo usiku kucha anyway nawatakia kila la kheri na nawapa baahati mkishinda navua ngui kwa furaha juu yenu

Mkuu wengine tunapenda sana 0713 sasa hizo kauli zako utatufanya tupewe ban nyingine tena,ulisema utavua nguo taifa?
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom