Awamu hii CCM wanachezeshwa ngoma wasiyoipenda

Mtarban

JF-Expert Member
Jan 14, 2015
3,780
2,000
Kikawaida ccm ndo chanzo cha yote hapa nchini na kamwe hawawezi kutetea kitu chenye maslahi kwa taifa Bali wao huangalia namna watakavyofaidika wao binafsi.

sasa mbaya zaidi muziki Wa Magu awamu hii wanadhindwa waucheze vipi! wamebaki wanaangalia magu anacheza kwaito au singeli au Zuku au........ na wao hukohuko.

teh teh teh teh! awamu hii watanyoka
 

Ngushi

JF-Expert Member
Jul 8, 2016
9,080
2,000
Amebaki tu pole pole anatembelea kiki za Yohana!
Akifanya chochote na yeye anaitisha press conference
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom