Wana JF napenda kuwafahamisha kuwa nina mashine ya kisasa ya kufanya diagnosis kwenye magari. Ni mashine bora na ya kisasa kabisa. Inapima all european cars na japanese cars as well. Karibuni sana bei nafuu kabisa.
Nipo JR Autoparts kinondoni,nyuma ya tx market...karibu na kanisa katoliki analosali mh Pinda. Nitatoa punguzo maalum kwa wateja wangu wa dukani.
Simu zangu ni 0712183826[whatsapp] na 0686560365
Karibuni sana
Nipo JR Autoparts kinondoni,nyuma ya tx market...karibu na kanisa katoliki analosali mh Pinda. Nitatoa punguzo maalum kwa wateja wangu wa dukani.
Simu zangu ni 0712183826[whatsapp] na 0686560365
Karibuni sana