Augustino Lyatonga Mrema ni mpinzani ama mtawala?

Augustino Lyatonga Mrema ni mpinzani ama mtawala?

Dr. Ng'ida D. Mollel

Senior Member
Joined
Feb 19, 2013
Posts
191
Reaction score
38
Nakumbuka kihistoria nilishawahi kuwa mshabiki mkubwa wa NCCR Mageuzi (1995-1999) enzi za Uenyekiti wa Lyatonga. Nilipigana kufa na kupona kuhakikisha NCCR mageuzi inashinda kwa udi na uvumba katika wilaya ya Arumeru na hususan kata ya Mlangarini (Colonel Metili Vs Elisa).

Nilihama NCCR baada ya Lyatonga kuhamia TLP na wakati huo niliamini baadhi ya wanachama wakiwepo kina Mabere walitumwa kupana na Upinzani wa kweli kama tulivyoamini wakati huo.

Kwa hakika yaliyotokea bungeni wiki hii inatufanya tujiulize maswali mengi kuhusu Lyatonga. Hivi ni kweli hata dhamira haikumsuta pale wapinzani wote walipotoka nje akabaki yeye peke yake tu na CCM.

Nafikiri ni wakati mwafaka wa yeye kufahamu kama anatka aendelee katika political cycles, asijaribu tena kwa tiketi ya upinzani kwani atapoteza muda wake na pesa zake bure. Nafikiri ni haki yangu Kumuaga na kumtakia maisha mapya kwa sababu kisiasa kajimaliza mwenyewe.
 
Mzee analipa fadhila zake kwa ccm si unajua alipelekwa India na kahidiwa kulipwa mafao yake kama waziri mkuu msaidizi mstaafu
 
Mkuu kwan haujui jimbo alivyolipata?
Alipata kwa hisani ya ccm,
Mwachen tu guyo mzee akitoka bungeni atakufa
 
Hata risasi humaliza kazi yake baada ya firing so unaweza ukaona shell na kudhani ni waste kumbe lengo lishatimia!!!!!
 
Simpendi mimi huyu mzee na Shibuda wake,siwapendi kabisa.
 
hivi mleta thread wewe ndiye Dr Mollel wa maeneo ya Babati?
 
@Dr Ngida, Mrema si mpinzani na hajawahi kuwa mpinzani toka mwanzo yeye ni pandikizi iliwekwa ili auhadae ulimwengu.
 
So,what's Mrema???(mind you I mean it) He's a mere rumpen the same as shibu boy. By the way,is Mrema going to change anything in CCM for the time being?
 
Huyu si Mpinzani wala si kibaraka wa CCM ni mchumia tumbo fulani anaangukia upepo ulipovuma ili kushibisha tumbo lake na watu wake, namshangaa kijana machachali wa karangwe na yule wa Musoma aliyegombea Urais bado yuko naye, atawaeneza uzee na ubinafsi
 
Back
Top Bottom