Atom ni hai? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Atom ni hai?

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by tambarare, Jun 13, 2011.

  1. t

    tambarare Senior Member

    #1
    Jun 13, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 148
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Napenda kujuzwa atom ni hai au ni mfu? (chembechembe ndogo zinazounda kitu)
     
  2. jay john

    jay john JF-Expert Member

    #2
    Oct 22, 2016
    Joined: Sep 23, 2016
    Messages: 423
    Likes Received: 216
    Trophy Points: 60
    mbona kama wameususa huu uzi
     
  3. Barbarosa

    Barbarosa JF-Expert Member

    #3
    Oct 22, 2016
    Joined: Apr 16, 2015
    Messages: 12,202
    Likes Received: 10,389
    Trophy Points: 280

    Nafikiri ni mfu, lkn niko tayari kwa majadiliano zaidi!
     
  4. mankachara

    mankachara JF-Expert Member

    #4
    Oct 22, 2016
    Joined: Sep 27, 2013
    Messages: 4,385
    Likes Received: 437
    Trophy Points: 180
    Hatujasusa, ni kitambo sana, inaonekana wadau wamesahau kabisa, subiri waje a/level huenda mkapeana knowledge vizuri
     
Loading...