ATM ya kwanza ya maziwa yazinduliwa Moshi Mjini

ATM ya kwanza ya maziwa yazinduliwa Moshi Mjini

General Mangi

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2013
Posts
15,317
Reaction score
23,192
Mkuu wa mkoa wa Kilimanjaro, Anna Mghwira amezindua ATM ya kwanza ya Maziwa Nchini katika mji wa Moshi mtaa wa chaga karibu na soko la kati

ATM hii ina uwezo wa kutoa maziwa kulingana na kiwango chako cha fedha. Unaweza pata kuanzia Tsh 50, 100, 400, 600, 1000, 2000, na kuendelea.

Karibuni mnywe maziwa.

IMG_1479.JPG
IMG_1441.JPG
IMG_1486.JPG
IMG_1514.JPG
IMG_1528.JPG
IMG_1464.JPG
36DBBF02-6F36-4A9E-844E-3591FE0AA4FB.jpg
 
Hivi Cocacola/Pepsi walishindwa kuweka atm za soda?

Kwa nini waingie gharama za logistics & man power kama kuweka atm ni rahisi kiasi hiko?

Jibu ni moja tuu: Biashara kama hizi zinafaa umfuate consumer sio consumer ndio aifuate bidhaa yako

Mfano hapo mtu akinunua maziwa akakuta yameshaharibika pesa yake anairudishaje?


Cc Unforgetable[/b]
 
Wachagga mna nini lakini?

kwanini mnapenda kutusi watu wengine?
mnaudhi sanaa..

Wakati sisi huku Usukumani tunakusanyika " gambosh" mia saba [700] kumloga mtu yeyote atakayempinga Magufuli nyie mnazindua ATM ya MAZIWA.

Ninyi si Watanzania, ni wa ISRAEL , huku mpo kwa bahati mbaya tu.

Tabia yenu ya kusomesha watoto kwenye shule za ghali nchi nzima na kuwapeleka ulaya na marekani inadidimiza kanda nyingine za nchi kwakuwa huku kwetu ushetu ni shuleza kata tu.

Tabia yenu si nzuri, karibu kila ukoo lazma utakuta ina mtoto yupo ulaya na marekani, anasoma nje ya nchi ama ana kampuni fulani huko.

Wakati viongozi washamba wakiwanyima maendeleo na kuwaonea ninyi mnazidi ku-shiaini tu, siwapendi mnavyotutesa sisi "chasaka"

shikamooni wachagga wote.
 
WAchagga mnanini lakini?
kwanini mnapenda kutusi watu wengine?
mnaudhi sanaaa.

Wakati sisi huku Usukumani tunakusanyika " gambosh" mia saba kumloga mtu yeyote atakayempinga magufuli nyie mnazindua ATM ya MAZIWA.

nyie si watanzania, ni wa ISRAEL , huku mpo kwa bahati mbaya tu.

shikamooni wachagga wote.
Hahaha Marhaba kijana
Yote imetokana na elimu kuanzia kule uchagani,umuhimu wa elimu huo
 
Wkt Mbeya mkuu wao wa mkoa alizindua lift ya kwanza ndani ya mkoa huo mwaka 2015,mpk Mbeya waje wapate ATM ya maziwa itakua 2025 wkt huo Moshi kutakua kuna ATM za mbunye we ni kuchagua tu ya buku 5,buku 10 etc

Wakati huku kwa wakwe zangu MBEYA mtu mwenye shahada yake [BI TUKINAO] ya udaktari yaani Phd akiongozana na timu ya watu 20 kutoka Dar kuja [NZI WA KIJANI] kufanya maigizzo ya kuizika CHADEMA , kwa dhihaka wenzake wanaingiza ATM za maziwa.
Mungu alivyo si mtume, "akawapenda zaidi makada wawili waka rest-in-peace" wakiwa wanarudi DAr kutoka kumkufuru huko Mbeya.


Ila wachagga mmetukomesha aisee, duh, shimbonyi wachagga woose
 
Tunaposema kilimanjaro ni wabumifu,wasomi,wachapakazi huwa hatubahatishi,elimu waliyopata watu wa kilimanjaro ina reflect,sio Kama wale wengine waliokalia mbwembwe alafu kwao hata ubunifu wowote hawana
Wana wa kilimanjaro Ni Kama wa Israel kwa jinsi walivyo na akili nyingi na kuwaza maendeleo,ndio maana kila pembe ya nchi hii huwakosi wanafanya biashara pia Ni wasomi wamejaa maofisini ktk Dani mbalimbali tena za maana
Hongereni watu wa kilimanjaro wale waliokimbia umande wataanza majungu,pia wale wavivu na wenye chuki
Jurrasic Park
instanbul
The Great Haya
Sky Eclat
chuma cha mjerumani
Upepo wa Pesa
The only
DASM
tinkanyarwele
usinijibu hivyo
Mamaya
mliberali
Windhoek
sundoka
 
Wkt Mbeya mkuu wao wa mkoa alizindua lift ya kwanza ndani ya mkoa huo mwaka 2015,mpk Mbeya waje wapate ATM ya maziwa itakua 2025 wkt huo Moshi kutakua kuna ATM za mbunye we ni kuchagua tu ya buku 5,buku 10 etc
Hahaha moshi sio ya mchezo mchezo
 
Huu mzgo uliwekwa dit kwa ajili ya maji baada ya wki hilo vumbi kwenye maji sio la kitoto usafi muhimu sana
 
Hivi ATM ni nini ?

Pili hizi vending machine zipo sehemu nyingi ambapo unakuta cost ya kuweka muuzaji au supplier /retailer n.k. ni kubwa kuliko gharama za running cost ya hio machine (umeme, service n.k.) as well as mtu wa kurefill na kuifanyia service..

Hongera zao ingawa kufanikiwa kwao kutategemea sana gharama za uendeshaji as well as ustaarabu wa watu husika...
 
Back
Top Bottom