Ati wewe ungepanga vipi?

jchofachogenda

JF-Expert Member
Jan 8, 2012
536
225
Kwenye wizara ya maendeleo ya Jamii ningeanzisha idara mbalimbali za kijamii na ningeteua wakurugenzi wa idara kutokana na sifa za makabila yao kama ifuatavyo; 1.Idara ya Harusi za gharama kubwa -Mchaga. 2.Idara ya Urembo- Mrangi 3.Idara ya mafunzo ya mahusiano ya ndoa-Mzigua. 4.Idara ya huduma ya chapchap ya kuduu - Mhaya.5.Idara ya Wafanyakazi wa Nyumbani(Housegirls) -Mhehe
 

Swts

JF-Expert Member
Feb 5, 2012
3,063
2,000
Ningeanzisha Wizara ya Dini,Madhehebu na Imani,..af ningewapa Wanyakyusa
 

nelly nely

JF-Expert Member
Feb 12, 2012
665
0
Jamani nauliza si kwa nia ya kuendekeza ukabila ila kwa ku-consider tabia na experience za makabila, laiti ungepewa kupanga wizara kuendana na makabila ili kuongeza ufanisi wewe ungezipanga vipi?

mimi naanza mfano;
  1. wakurya- wizara ya ulinzi
  2. wazaramo- wizara ya habari
  3. wapare- benki kuu
  4. wachaga- wizara ya fedha
  5. wasukuma- wizara ya ustawi wa jamii
  6. maasai- wizara ya utalii
  7. wahaya- wizara ya mambo ya nje [wangeisifia vizuri sana nchi yetu hawa]


ongeza na ya kwako....
sasa hapo wizara ndo zingekufa kabsa,yaani wizara ya fedha umkabidh nani??
 

KISHINDO

JF-Expert Member
Jun 23, 2013
1,803
2,000
Wajita wangepewa wizara ya elimu. Mf.utamkuta mjita amepenga kalamu zaidi ya saba ktk mfuko wa shati lakini hajui kuandika jina lake.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom