TataMadiba
JF-Expert Member
- Feb 7, 2014
- 9,870
- 5,755
wenye wivu wajinyonge
Mkithubutu tu hizo ndege hazirudi maana hukumu imetolewa juzi tu ya wadai wenu
Wizara ya Mambo ya Nje na Ushirikiano wa Afrika Mashariki, inakamilisha taratibu za kidiplomasia ili kuwezesha Kampuni ya Ndege Tanzania (ATCL), kuanza safari za moja kwa moja kwenda India na China.
Hayo yamesemwa na Waziri wa Mawasiliano, Ujenzi na Uchukuzi, Isack Kamwelwe, wakati wa mahafali ya kwanza ya wahudumu wa ndani ya ndege katika Chuo cha Taifa cha Usafirishaji (NIT).
Amesema taratibu hizo baina ya serikali ya mataifa hayo, zitakamilika karibuni. Alisema kutokana na hatua hiyo, safari hizo zinatarajiwa kuanza mwisho wa mwezi huu au mwanzoni mwa mwezi ujao hasa nchini India.
Waziri huyo pia alieleza kuwepo kwa mikakati mbalimbali ya kuwezesha ndege za ATCL kwenda katika mataifa mbalimbali ikiwemo nchi za Ulaya.
Amesema katika kuhakikisha wanaliboresha zaidi shirika hilo, serikali ilitenga Sh bilioni 900 ambazo zimeelekezwa katika ununuzi wa ndege.
Amesisitiza kuwa kutokana na jitihada hizo, uwepo wa kada hiyo ya watoa huduma wa ndani ya ndege ni muhimu huku akiipongeza NIT kwa kuanzisha kozi hiyo.
"Tunatarajia hadi itakapofika mwishoni mwa mwezi wa tano ndege zetu zitaanza kuruka kwenda nchini China, pamoja na hilo serikali pia imekuwa ikiendelea na ujenzi wa viwanja mbalimbali nchini, lengo ni kuhakikisha tunaliwezesha shirika letu kukua siku hadi siku," alisema Kamwelwe.
Aidha, Kamwelwe alisema NIT ina jukumu kubwa la kuhakikisha kinazalisha wataalamu wa kutosha, watakaotoa msaada katika kuliendeleza shirika hilo na hivyo kukabiliana na uhaba uliopo nchini hivi sasa.
Wasisahau na hukumu ya wadai wetu konoike imetolewa juzi tu hivyo hayo madege ni bora yashindane na yutong kwenda mwanza maana yakivuka mipaka tu majanga
Madeni mmelipa?KONGORE KWA SERIKALI. .
Ila mkuu ungetumia picha hii kuzima kelele za upand ule tuujuao maana hauchelew kuja na kelele kisa pichaView attachment 1042971View attachment 1042972
Sent using Jamii Forums mobile app
Kwa mujibu wa maelezo ya mleta uzi bil 900 tayari zinatarjiwa kuidhinishwa kwa ajili ya hiyo sector.Unaishi nchi gani? CAG hajakagua ATCL pia hizo helw zinachotwa na zinapelekwa Vote 20 ambako hakuna ukaguzi
Huwezi kuwa mzalendo kwa kuongopea watu huo ni uzuzukuwa mzalendo
Asante sana mkuu kwa kututoa matongo tongo na kudanganywa na hawa wazalendo hewaDreamliner haiwezi kuruka mpaka ziwe mbili maana kiitifaki inabidi uwe na ndege mbili ili uweze ku cover incase moja inamushkeli au imegoma kwenda
Utajinyonga zuzu kama wewe wakati konoike amesha chukua chake huko majuuwenye wivu wajinyonge
Kama ya Ethiopian Airline.KONGORE KWA SERIKALI. .
Ila mkuu ungetumia picha hii kuzima kelele za upand ule tuujuao maana hauchelew kuja na kelele kisa pichaView attachment 1042971View attachment 1042972
Sent using Jamii Forums mobile app
Wenzenu China na Ethiopia wamesitisha matumizi yake, sasa nyie subirini zilete dhahama ndipo msitisheKONGORE KWA SERIKALI. .
Ila mkuu ungetumia picha hii kuzima kelele za upand ule tuujuao maana hauchelew kuja na kelele kisa pichaView attachment 1042971View attachment 1042972
Sent using Jamii Forums mobile app
Hivi mushkeli wa ndege utaujua ukiwa ardhini au angani? Maana kama ni angani na ikagoma huko cha zaidi ya PARAPANDA ITALIA hakunaDreamliner haiwezi kuruka mpaka ziwe mbili maana kiitifaki inabidi uwe na ndege mbili ili uweze ku cover incase moja inamushkeli au imegoma kwenda
kwa kuwa hamtaki kuwalipa konoike hii itadakiwa mumbai izuiliwe mpaka jiwe alazimishwe kulipa 61m$$$
Mkithubutu tu hizo ndege hazirudi maana hukumu imetolewa juzi tu ya wadai wenu
In God we trust
Hukuonaga Dreanliner imefunguliwa kisa WIFI haipandishi network mwaka jana auHivi mushkeli wa ndege utaujua ukiwa ardhini au angani? Maana kama ni angani na ikagoma huko cha zaidi ya PARAPANDA ITALIA hakuna
Sent using Jamii Forums mobile app
Wizara ya Mambo ya Nje na Ushirikiano wa Afrika Mashariki, inakamilisha taratibu za kidiplomasia ili kuwezesha Kampuni ya Ndege Tanzania (ATCL), kuanza safari za moja kwa moja kwenda India na China.
Hayo yamesemwa na Waziri wa Mawasiliano, Ujenzi na Uchukuzi, Isack Kamwelwe, wakati wa mahafali ya kwanza ya wahudumu wa ndani ya ndege katika Chuo cha Taifa cha Usafirishaji (NIT).
Amesema taratibu hizo baina ya serikali ya mataifa hayo, zitakamilika karibuni. Alisema kutokana na hatua hiyo, safari hizo zinatarajiwa kuanza mwisho wa mwezi huu au mwanzoni mwa mwezi ujao hasa nchini India.
Waziri huyo pia alieleza kuwepo kwa mikakati mbalimbali ya kuwezesha ndege za ATCL kwenda katika mataifa mbalimbali ikiwemo nchi za Ulaya.
Amesema katika kuhakikisha wanaliboresha zaidi shirika hilo, serikali ilitenga Sh bilioni 900 ambazo zimeelekezwa katika ununuzi wa ndege.
Amesisitiza kuwa kutokana na jitihada hizo, uwepo wa kada hiyo ya watoa huduma wa ndani ya ndege ni muhimu huku akiipongeza NIT kwa kuanzisha kozi hiyo.
"Tunatarajia hadi itakapofika mwishoni mwa mwezi wa tano ndege zetu zitaanza kuruka kwenda nchini China, pamoja na hilo serikali pia imekuwa ikiendelea na ujenzi wa viwanja mbalimbali nchini, lengo ni kuhakikisha tunaliwezesha shirika letu kukua siku hadi siku," alisema Kamwelwe.
Aidha, Kamwelwe alisema NIT ina jukumu kubwa la kuhakikisha kinazalisha wataalamu wa kutosha, watakaotoa msaada katika kuliendeleza shirika hilo na hivyo kukabiliana na uhaba uliopo nchini hivi sasa.
hao wamezuia Boeing Max 8, sisi tunaongelea dreamlineeeeeer babyWenzenu China na Ethiopia wamesitisha matumizi yake, sasa nyie subirini zilete dhahama ndipo msitishe