At nght

At nght

kingfish

JF-Expert Member
Joined
Apr 15, 2011
Posts
571
Reaction score
159
Vpi mgao wa umeme upo hapa?
 

Attachments

  • japan.jpeg
    japan.jpeg
    112.2 KB · Views: 175
nchi kama hizo hazijui mgao wa umeme, ukikatika hata nusu saa mtu anawajibika kuachia ofisi kwa hasara atakayokuwa amesababisha
 
nchi kama hizo hazijui mgao wa umeme, ukikatika hata nusu saa mtu anawajibika kuachia ofisi kwa hasara atakayokuwa amesababisha

Tanzania ikija kufikia huko ni 2061 ni baada ya miaka 100 ya uhuru wa mkoloni
 
Nipo nchi za mbali ni nina mwaka sasa.... sijaona umeme umekatika hata sekunde!! so kaz kaz tu...wale wenzangu na mm wa bongo wanaofurahia umeme ukikatika wanapata kabreak kidogo kupiga soga, nchi kama hizo ni vilio tu... hakuna cha kusubiria umeme kukatika, yaani upo 24/7/52
 
ungeuliza kama kuna mgawo wa giza ningekujibu bila shaka
 
Back
Top Bottom