At last u have got a husband of ur choice!!


HARRISON ONE

HARRISON ONE

Member
Joined
Jan 8, 2014
Messages
31
Likes
5
Points
15
HARRISON ONE

HARRISON ONE

Member
Joined Jan 8, 2014
31 5 15
hello girls!!! Mimi ni mwanaume wa miaka 33,nimeajiriwa,msomi wa degree ya pili,smart,medium sized body,mstaarabu.Natafuta msichana ambaye atakuwa mke wangu!, awe na mwonekano mzuri,tabia nzuri,mrembo.maji ya kunde mrefu wastani,mwenye ideas nzuri za kufanya maendeleo,kujenga familia bora na mwisho awe na hofu na mungu.pls if ur serious only,Pm
 
Malyenge

Malyenge

JF-Expert Member
Joined
Jan 16, 2012
Messages
5,885
Likes
2,164
Points
280
Age
48
Malyenge

Malyenge

JF-Expert Member
Joined Jan 16, 2012
5,885 2,164 280
hello girls!!! Mimi ni mwanaume wa miaka 33,nimeajiriwa,msomi wa degree ya pili,smart,medium sized body,mstaarabu.Natafuta msichana ambaye atakuwa mke wangu!, awe na mwonekano mzuri,tabia nzuri,mrembo.maji ya kunde mrefu wastani,mwenye ideas nzuri za kufanya maendeleo,kujenga familia bora na mwisho awe na hofu na mungu.pls if ur serious only,Pm
Unataka kuanzisha kanisa?
 
uwepo

uwepo

JF-Expert Member
Joined
Jun 17, 2014
Messages
570
Likes
652
Points
180
Age
25
uwepo

uwepo

JF-Expert Member
Joined Jun 17, 2014
570 652 180
Kina john kisomo hawa kweli miaka 33 huna hata ka wyf material ulikokaandaa ngoja nkukonect n x wangu
 
conor

conor

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2017
Messages
236
Likes
293
Points
80
conor

conor

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2017
236 293 80
Dogo una kifafaa cha vidole
 
Thad

Thad

JF-Expert Member
Joined
Mar 14, 2017
Messages
11,102
Likes
24,632
Points
280
Thad

Thad

JF-Expert Member
Joined Mar 14, 2017
11,102 24,632 280
S

shaniyu

JF-Expert Member
Joined
Feb 18, 2017
Messages
275
Likes
173
Points
60
S

shaniyu

JF-Expert Member
Joined Feb 18, 2017
275 173 60
Hili jukwaa limejaa uongo mwingi hali inayopelekea kutipata mtu sahihi. Ifikie wakati watu wawe serious katika hili jukwaa kuliko majukwaa mengine....
Yaan ni shida
 
Thad

Thad

JF-Expert Member
Joined
Mar 14, 2017
Messages
11,102
Likes
24,632
Points
280
Thad

Thad

JF-Expert Member
Joined Mar 14, 2017
11,102 24,632 280
mmmmmh tatizo hili jukwaa limekuwa la kisanii mnoo mpaka linapoteza maana
Yanayofanyika chit chat ndiyo yanayoletwa huku, wanashindwa kujua kuwa kuna watu wanatafuta kweli wenza hapa.
 
M

msmimi30

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2016
Messages
850
Likes
568
Points
180
M

msmimi30

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2016
850 568 180
Yanayofanyika chit chat ndiyo yanayoletwa huku, wanashindwa kujua kuwa kuna watu wanatafuta kweli wenza hapa.
huwa nawaza sijui haya mambo bado ni mageni upande huu
 

Forum statistics

Threads 1,235,535
Members 474,641
Posts 29,225,939