Assumpter Aipinga CCM waziwazi

Kilasi Mkuu

JF-Expert Member
Nov 25, 2013
2,263
2,000
Leo ame ikoromea ccm kuwa ina uza viwanda kwa wa nunuzi wanao ua kusudi.Kiwanda cha baiskeli cha kwanza Tanzania kiliuzwa kwa mhindi aliye kifanya ghala la spea za baiskili toka India.Nahivyo kunusuru biashara ya kuingiza spea za baiskeli toka India.mbunge huyo toka Kagera ambaye mara zote husifu ccm leo amegeuka ghafla na kesema kwanini wame ruhusu sukari ya nje na hivyo kufanya kiwanda cha Kagera kupunguza wafanyakazi?Amesema ni sera ambayo hauikubaliki akiwaunga mkono wapinzani
 

Nduka

JF-Expert Member
Dec 3, 2008
8,520
2,000
Na kwa demokrasia iliyopo CCM, huyu hatoitwa msaliti, mhaini, masalia, au ametumwa na chama cha upinzani. Wala hutosikia katibu mkuu na mwenyekiti wa taifa wakipita mikoani kuelezea usaliti wake.
 

mwa 4

JF-Expert Member
Oct 8, 2013
3,392
1,250
Leo ame ikoromea ccm kuwa ina uza viwanda kwa wa nunuzi wanao ua kusudi.Kiwanda cha baiskeli cha kwanza Tanzania kiliuzwa kwa mhindi aliye kifanya ghala la spea za baiskili toka India.Nahivyo kunusuru biashara ya kuingiza spea za baiskeli toka India

weka picha wote tumesikiiliza bunge haya ni yako si yake kwa ushahidi ili tukuamini weka picha mkuu.
 

mwa 4

JF-Expert Member
Oct 8, 2013
3,392
1,250
Na kwa demokrasia iliyopo CCM, huyu hatoitwa msaliti, mhaini, masalia, au ametumwa na chama cha upinzani. Wala hutosikia katibu mkuu na mwenyekiti wa taifa wakipita mikoani kuelezea usaliti wake.

Ingekuwa chama cha mjomba leo angeipata kesho angevuliwa nyadhifa zake zote ndani ya chama na kashifa kibao juu yake.
 

Mashamba

JF-Expert Member
Sep 1, 2011
418
195
magamba kujitetea hamjambo,still iyo haiwezi kuondoa uchafu wa ccm na wala haitazuia nguvu ya mabadiliko. Lazima tuwapumzisha mkajifunza hata tuition namna ya kuongoza inji.
 

Super Sub Steve

JF-Expert Member
Jul 9, 2011
15,834
2,000
Na kwa demokrasia iliyopo CCM, huyu hatoitwa msaliti, mhaini, masalia, au ametumwa na chama cha upinzani. Wala hutosikia katibu mkuu na mwenyekiti wa taifa wakipita mikoani kuelezea usaliti wake.

CCM wapo technical wale ukiwapinga wanakusubiri kwenye kona wanakutosa kimya kimya chezea CCM uipinge uone kama awamu inayofuata utarudi mjengoni
 

Nduka

JF-Expert Member
Dec 3, 2008
8,520
2,000
Ingekuwa chama cha mjomba leo angeipata kesho angevuliwa nyadhifa zake zote ndani ya chama na kashifa kibao juu yake.

Au ungesikia tu gari yake imepata ajali pale Mvumi na kufia hapo hapo huku dereva wake bwana Deus Mallya akitoka bila kovu.
 

Mungi

JF Gold Member
Sep 23, 2010
16,979
2,000
Huyu Asumpta aliyetete upuuzi na kuwazika watanzania?
Saa zingine bangi zinampeleka vinaya huyo maza
 

Lunyungu

JF-Expert Member
Aug 7, 2006
8,863
1,250
Leo ame ikoromea ccm kuwa ina uza viwanda kwa wa nunuzi wanao ua kusudi.Kiwanda cha baiskeli cha kwanza Tanzania kiliuzwa kwa mhindi aliye kifanya ghala la spea za baiskili toka India.Nahivyo kunusuru biashara ya kuingiza spea za baiskeli toka India.mbunge huyo toka Kagera ambaye mara zote husifu ccm leo amegeuka ghafla na kesema kwanini wame ruhusu sukari ya nje na hivyo kufanya kiwanda cha Kagera kupunguza wafanyakazi?Amesema ni sera ambayo hauikubaliki akiwaunga mkono wapinzani

Nimemsikia huyu Mama kalia lia kama wenzake wote na mwisho wana aunga mkono hoja .Wamesha ona siku zinakatika sasa wana anza kujifanya wanataka kurudi tena Bungeni na wanasema wazi .Serikali fanyeni tuweze kurudi bungeni .Wanajua utapeli wao kila mara hata bungeni wanaleta utapeli .Watanzania wamesha amka hofu inatawala .
 

Lunyungu

JF-Expert Member
Aug 7, 2006
8,863
1,250
Na kwa demokrasia iliyopo CCM, huyu hatoitwa msaliti, mhaini, masalia, au ametumwa na chama cha upinzani. Wala hutosikia katibu mkuu na mwenyekiti wa taifa wakipita mikoani kuelezea usaliti wake.

Hivi unamkumbuka yule jamaa wa Zanzibar anaitwa Himid ? Mmemfanyaje ?
 

grand-mal

JF-Expert Member
Feb 22, 2013
337
0
Na kwa demokrasia iliyopo CCM, huyu hatoitwa msaliti, mhaini, masalia, au ametumwa na chama cha upinzani. Wala hutosikia katibu mkuu na mwenyekiti wa taifa wakipita mikoani kuelezea usaliti wake.
Kesho lazima aitwe na kuonywa kwa nini anakiaibisha chama, kama haamini amuulize Kigwangala na hoja yake ya kumkataa spika, kaufyata mpaka leo kimya
 

omujubi

JF-Expert Member
Dec 6, 2011
4,162
2,000
Leo ame ikoromea ccm kuwa ina uza viwanda kwa wa nunuzi wanao ua kusudi.Kiwanda cha baiskeli cha kwanza Tanzania kiliuzwa kwa mhindi aliye kifanya ghala la spea za baiskili toka India.Nahivyo kunusuru biashara ya kuingiza spea za baiskeli toka India.mbunge huyo toka Kagera ambaye mara zote husifu ccm leo amegeuka ghafla na kesema kwanini wame ruhusu sukari ya nje na hivyo kufanya kiwanda cha Kagera kupunguza wafanyakazi?Amesema ni sera ambayo hauikubaliki akiwaunga mkono wapinzani
ukisema uongo muda mrefu alafu ukapitiwa na kukumbuka kiapo imani inakurudia. Masikini ccm wote wanatamani waseme ukweli lakini...!
 

COOL MAN

Member
Dec 17, 2013
8
0
Isishosue sio Habari imeandikwa na nani,ila je ni kweli Mtei kasema hayo?Ilo ndilo swali la maaana ,Kwanza someni habari kwa undani muilewe ndio swala la Muandishi ni chama gani lifuatie.Bravo zittooooooo
 

grand-mal

JF-Expert Member
Feb 22, 2013
337
0
Au ungesikia tu gari yake imepata ajali pale Mvumi na kufia hapo hapo huku dereva wake bwana Deus Mallya akitoka bila kovu.
Au wanakupa microphone ukiongea tu unaomba maji na kukata roho. RIP Kolimba
 

COOL MAN

Member
Dec 17, 2013
8
0
Ni kweli kaka nduka chama cha mjomba na shangazi wangefanya maamuzi magumu kama wenyewe wanavyoyaita.
Maamuzi magumu wakati wa kukaribia election ndani ya chama.Mwenyekiti anasema siachii kiti mpaka nione mtu anayefaa kweli kuna demokrasia hapo.
 

Lupweko

JF-Expert Member
Mar 26, 2009
13,682
2,000
Na kwa demokrasia iliyopo CCM, huyu hatoitwa msaliti, mhaini, masalia, au ametumwa na chama cha upinzani. Wala hutosikia katibu mkuu na mwenyekiti wa taifa wakipita mikoani kuelezea usaliti wake.
Kwani Asumpta ni kiongozi wa chama? Au umesahau akina Kafulila nao walifukuzwa lakini hakuna aliyejali; hujui sababu ilikuwa hawakuwa viongozi?
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom