askofu mdegela atema cheche juu ya UKAWA mjini Iringa leo.

askofu mdegela atema cheche juu ya UKAWA mjini Iringa leo.

Status
Not open for further replies.

clementsanga

Member
Joined
Jul 15, 2013
Posts
65
Reaction score
27
ASKOFU Mdegela atema cheche asema hana imani na Bunge Maalumu la Katiba (BMK) na awataka UKAWA warudi wakapambane ndani ya bunge asema kama wameshindwa kusema waliyonayo ndani ya bunge warudi nyumbani wakalale na siyo kuja kueneza chuki kwa wananchi. Ameyasema hayo leo kama salamu zake za Pasaka kwa wananchi mjini Iringa.
 

Attachments

  • 10155191_592409824188351_6894100586364706021_n.jpg
    10155191_592409824188351_6894100586364706021_n.jpg
    78.7 KB · Views: 1,248
Mpuuuzi huyo, atoe suluhu ya kutatua hili sio kuzungza kwa mazoea tu, huyu inaonekana hata bunge lenyewe hajalifuatilia ila amesikia tu toka kwa makada wa ccm.
 
ASKOFU Mdegela atema cheche asema hana imani na Bunge Maalumu la Katiba (BMK) na awataka UKAWA warudi wakapambane ndani ya bunge asema kama wameshindwa kusema waliyonayo ndani ya bunge warudi nyumbani wakalale na siyo kuja kueneza chuki kwa wananchi. Ameyasema hayo leo kama salamu zake za Pasaka kwa wananchi mjini Iringa.View attachment 152698

Walewale!! Ni sawa na yule aliye danganya watu kwamba Kukuvi hakusema wanajeshi watachukua nchi kanisani. Lukuvi kajitokeza kasema ni kweli alisema. Nadhani tunatakiwa kuangalia elimu ya maaskofu wa aina hii kuliko kuwapa sifa zisizo endana nao.
 
ASKOFU Mdegela atema cheche asema hana imani na Bunge Maalumu la Katiba (BMK) na awataka UKAWA warudi wakapambane ndani ya bunge asema kama wameshindwa kusema waliyonayo ndani ya bunge warudi nyumbani wakalale na siyo kuja kueneza chuki kwa wananchi. Ameyasema hayo leo kama salamu zake za Pasaka kwa wananchi mjini Iringa.

Nafikiri alikuwa anafaidi yale matusi na kejeli. Nilidhani kama mtumishi wa Mungu (Nna wasiwasi na hilo kwa mtizamo huo) angeonyeshwa kukerwa na kilichotokea. Kumbe hakuona kuwa bunge lilikuwa linaburuzwa! kumbe hakuona jinsi "serikali mbili" wanavyoshindwa kutetea msimamo wao badala yake wanaishia kutukana na kueneza chuki makanisani! Kumbe anafurahishwa na matusi yale ! kumbe anapenda Watanzania waingie kwenye vita za Uislamu vs ukristo

Huyu mtumishi ni mtumishi wa mungu gani? sijawahi kuona Mungu huyu ninayenjua mimi akifurahia udhalimu.
 
Hawa watumishi wa mungu vipi?
Mbona wanataka kutumia imani zetu kutunyanyasa.
Wajue zama hizi siyo za kulazimishana kiutendaji atika jambo fulani eti tu kwasababu mimi ni mwamini wa dhehebu lake.
Mdegela kama unanisikia usijaribu kutumia mgongo wa dini kuwa ndio chanzo cha kuwashawishi wengine kifikra ,
hapana!
 
ASKOFU Mdegela atema cheche asema hana imani na Bunge Maalumu la Katiba (BMK) na awataka UKAWA warudi wakapambane ndani ya bunge asema kama wameshindwa kusema waliyonayo ndani ya bunge warudi nyumbani wakalale na siyo kuja kueneza chuki kwa wananchi. Ameyasema hayo leo kama salamu zake za Pasaka kwa wananchi mjini Iringa.View attachment 152698

Sanga mi nakufahamu, nimekupokea Tumaini Iringa ukiwa bwana mdoooogo kipindi kile unatangaza Country FM kabla hujapigwa Chini na Neema.

Unajua kabisa Mdegela ni mmoja wa maaskofu hovyo kuwahi kutokea kwenye historia ya Kanisa.

Anapata wapi ujasiri wa kukosoa Bunge la katiba wakati kwenye dayosisi yake amefunikwa na tuhuma kibao?

Ukitaja UZINZI ni Mdegela, Ukitaja USHIRIKINA ni Mdegela. Ukutaja ubadhirifu wafedha za kanisa hasa za chuo cha Tumaini ni Mdegela.

Mdegela huyu huyu alikuwa shabiki namba moja wa Mrema.

Mrema sio UKAWA, amemsaliti swahiba wake.

Mdegela hana moral authority ya kukosoa chochote kilichopo duniani. Ni jambazi la kidini
 
Sishangai,viongozi wetu wengi wa dini wa cku hz ni wanafiki sana,hata kama ukweli wanaujua.Ni hawa walisema JK ni chaguo la Mungu then baadae wakaanza kumlaumu ktk mambo kadha wa kadha! Nawakubali sana baadhi yao ambao ni jasiri na wasiopenda kujipendekeza kwa watawala mfano Kakobe.Leo ktk ibada ya pasaka ktk kanisa analoliongoza mwenge,ameponda vibaya wanaotetea mfumo wa serikali 2.Naamini wadau watatupia hapa full speech aliyoitoa muda si mrefu.
 
Muulizeni zile kashfa za kuweka sita kwa sita ofisini kwake amezisafishaje, Awe nkweli tu muulizeni kwa nini alitaka kujitenga na KKKT kama sio kuzidi kujichafua na totoz,
 
Muulizeni zile kashfa za kuweka sita kwa sita ofisini kwake amezisafishaje, Awe nkweli tu muulizeni kwa nini alitaka kujitenga na KKKT kama sio kuzidi kujichafua na totoz,

Aulizwe kwa nini alimuua KICHAWI Dr. Aira Mkocha?
 
ASKOFU Mdegela atema cheche asema hana imani na Bunge Maalumu la Katiba (BMK) na awataka UKAWA warudi wakapambane ndani ya bunge asema kama wameshindwa kusema waliyonayo ndani ya bunge warudi nyumbani wakalale na siyo kuja kueneza chuki kwa wananchi. Ameyasema hayo leo kama salamu zake za Pasaka kwa wananchi mjini Iringa.
Si anakashfa za uchawi na ubakaji huyu? nani kampa ruhusa kuhubiri?
 
mdegela nae kwani wakuhangaika nae? anajishindia pomelini kwa waganga akirudi anajichukulia watoto wa kike anaojinadi anawasomesha tumain na kwenda kuponda nao raha za dunia sasa huo muda wakuangalia bunge anapata sangap km sio anasimuliwa, ila angetoa maneno kwenye ishu za ngono, uzinzi na uchawi ningeamn anayajua coz ndio vipau mbele vyake.
 
Muulizeni zile kashfa za kuweka sita kwa sita ofisini kwake amezisafishaje, Awe nkweli tu muulizeni kwa nini alitaka kujitenga na KKKT kama sio kuzidi kujichafua na totoz,

Mdegella naswahiba wake wa kufa na kuzikana Askofu Mwamasika ni majambazi ya Injili
 
mpuuuzi huyo, atoe suluhu ya kutatua hili sio kuzungza kwa mazoea tu, huyu inaonekana hata bunge lenyewe hajalifuatilia ila amesikia tu toka kwa makada wa ccm.

jana kwenye mkesha wa pasaka nimeipenda hotuba ya baba askofu wa kanisa roman catholic jimbo la rulenge.
Huyu yeye hakuegemea upande wowote bali alichosisitiza ni maridhiano kwaajili ya kuipata katiba bora.
'akaele na nukuu'
wingi wa serikali au uchache wa serikali si kigezo cha upatikanaji wa amani na mshikamano bora na mzuri kwa taifa,jambo la msingi ni kuilinda na kuitekeleza katiba hiyo itakayo undwa hatakama ina serikali tatu ,mbili hata kama kumi.
Hivyo mdegela nahisi anatakiwa ajisahihishe kwa matamshi kama haya yanayo kumbatia upande mmoja.
 
maneno ya askofu mdegela nayaunga mkono mia kwa mia...huyu askofu ni mtakatifu sana.. inabidi apewe ukardinali
 
mdegela nae kwani wakuhangaika nae? anajishindia pomelini kwa waganga akirudi anajichukulia watoto wa kike anaojinadi anawasomesha tumain na kwenda kuponda nao raha za dunia sasa huo muda wakuangalia bunge anapata sangap km sio anasimuliwa, ila angetoa maneno kwenye ishu za ngono, uzinzi na uchawi ningeamn anayajua coz ndio vipau mbele vyake.

acha uongo , huyu askofu ni mtakatifu sana.. nitampigia simu papa ampandishe cheo
 
Muulizeni zile kashfa za kuweka sita kwa sita ofisini kwake amezisafishaje, Awe nkweli tu muulizeni kwa nini alitaka kujitenga na KKKT kama sio kuzidi kujichafua na totoz,

Mi siwezi hudhuria ibada ambayo mdegera anaongoza. huyu jamaa ni hatari kwa kila aina ya uchafu hasa mabinti na akina mama wake za watu. Nasikia ana chumba maalum cha kufanyia ufusika wake. Halafu mbaya zaidi utashanagaa wauini walikuwa wakimshangilia "AMEEEEEEN!"
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom