Askofu karibu atajitenga, au atawatenda wafuasi wake!!

Mwanamageuko

JF-Expert Member
Oct 31, 2010
7,630
2,000
Hivi mmepata kujiuliza baada ya kuona tangazo la askofu Masanilo?


Rev Masanilo
avatar6153_6.gif

I am Full Time Alcoholic, Drugs and Sexy Addicts[\quote]
Mashaka yangu ni kwamba kama hajawatenda waumini wake ooops namaanisha kuwatenga basi watamtenga yeye!! Ama huku si ndio kule kutukanisha dini eti? (just kidding!)
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom