Askofu Kakobe ni Mtumishi wa Mungu

Askofu Kakobe ni Mtumishi wa Mungu

Status
Not open for further replies.
Maneno hayo yakitoka mdomoni kwa kafiri haishangazi....

wewe mwenyewe mbona ni kafiri na mimi sijasema! na unayemwamini pia ni kafiri! na unayemwabudu pia ni kafiri. kama unabisha na unajua maana ya kafiri leta tafsiri ya neno kafiri na utajikuta wewe ni kafiri namba moja.




Kafiri ni yule anae amfanya binadamu mwenzie ni mungu....




imeandikwa wapi hii, leta aya ya ngapi sura gani kitabu gani?
kamusi gani?
na nitafsiri kutoka lugha gani?




Shangazi mtema kinyesi!
Maana halisi ya Kafiri ni yule anae amini kuwa MUNGU NI MZUNGU! na MUNGU ALIZAA NA MAMA YAKE! NA ALIZALIWA KUPITIA KULE ULIKO PITIA WEWE! na MUNGU ALIPIGWA MPAKA AKALIA, HALAFU AKUWAWA NA VIUMBE VYAKE MWENYEWE! NA AKAFA!

Na mwenye imani hio ya mungu wako KAVAA NEPI MSALABANI NI YAKO WEWE!

Au ulidhani UKAFIRI ni kabila!!

Teh teh teh teh!



imeandikwa wapi hii, leta aya ya ngapi sura gani kitabu gani?
kamusi gani?
na nitafsiri kutoka lugha gani?


wasome mashangazi hapa wanachofanyiwa na shetani wakati wa sala, mpaka wanatema kinyesi.

waislam wao binafsi wasingependa kuwa waislamu lakini majini huwashurutisha kwenda kuswali. Kwa sababu wao waislamu hawajui kupambanua kati ya majini ambayo ni roho chafu na wale malaika watakatifu wa Mungu Jehova, ndiyo maana hata akiwa katika sala yake hana uhakika kwa sababu huyo jinni (shetani) amemteka na anamfanyia atakavyo na yeye ni mtumwa wa huyo jinni (shetani) Katika kitabu kiitwacho Mkweli Mwaminifu cha Sheikh Said Moosa Mohamed Al- Kindy wa Muscut Oman, juzuu 1-2 Uk 42 Hadithi Na. 74. “ Anamwijia mmoja wenu shetani (Jini) katika sala basi anapuliza (anampuliza) katika
ma..ta..ko yake, basi (yule mtu) inamuijia fikra ya kuwa umemtoka upepo (kafusa) naye haukumtoka, basi akiona namna hiyo asiondoke (kwenye sala}) mpaka asikie sauti ( ya kutoka upepo) au anuse harufu ( ya huo upepo uliyomtoka, ndio aondoke).
Wewe ni kafiri tu ktk hili hautoki,yaani unaamini mungu anaweza kutundikwa na chupi hadharan....


imeandikwa wapi hii, leta aya ya ngapi sura gani kitabu gani?
kamusi gani?
na nitafsiri kutoka lugha gani?


Biblia ya kichina.
Aya namba 大家
Hii aya ni ya Yule mnafiki PAULO.

NA NI AYA YA KUOMBEA NGONO!

Inasema hivi!
1 Wakorintho 9.

6 Ni askari gani aendaye vitani wakati wo wote kwa gharama zake mwenyewe? Ni nani apandaye mizabibu asiyekula katika matunda yake?

7 Au ni nani achungaye kundi, asiyekunywa katika maziwa ya kundi?

Hapa inaonyesha yule mchungaji aliyetafuna kondoo watatu alifuata huu ushauri vizuri sana!
....JAMAA ANAENDELEA KUNYATIA PAPUCHI!

8 Kwa maana katika torati ya Musa imeandikwa, Usimfunge kinywa ng'ombe apurapo nafaka. Je! Hapo Mungu aangalia mambo ya ng'ombe?

HAPA ANAENDELEA KUTONGOZA KONDOO KM tedo NA Nkwesa Makambo NA matumbo
Na hassa yule mwenye makalio makubwa Schiendler au maxshimo!

9 Au yamkini anena hayo kwa ajili yetu? Naam, yaliandikwa kwa ajili yetu; kwa kuwa alimaye nafaka ni haki yake kulima kwa matumaini, naye apuraye nafaka ni haki yake kutumaini kupata sehemu yake.

SASA HAPA MSELA ANAOMBA NGONO WAAAZA KABISA!

10 Ikiwa sisi tuliwapandia ninyi vitu vya rohoni, je! Ni neno kubwa tukivuna vitu vyenu vya mwilini?

Hapo kama unampenda bwana LAZIMA UMVULIE CHUPI PADRI!

teh teh teh teh!

Cc Ngongoseke THE BIG SHOW gombesugu

hakuna jibu la swali wala hoja Umekimbia maswali na hoja.
 
Last edited by a moderator:
Waheshimiwa wana JF,nimekuwa nikisikia mambo mengi kwa baadhi ya watu wakisema mengi hasi kuhusiana na Askofu Kakobe.
Nimefuatilia mwenyewe bila kuambiwa na mtu na nikajiridhisha pasipo shaka yoyote na ninasema kwa ujasiri wote na bila UNAFIKI WOWOTE kwamba huo ni uzushi na uongo uliopitiliza.
Askofu Kakobe ni Mtumishi wa Mungu kweli kweli ambaye anamjua Mungu anayemwamini na kumtumikia,haendi kwa misisimiko au kwa kufuata upepo unaelekea wapi kama walivyo wengi wa wanadamu wafuata mkumbo!.Askofu Kakobe ni Mtumishi wa Mungu wa kweli anayefundisha kweli yote bila kuangalia sura za watu.Pia anachokifundisha ndicho anachokiishi!Maisha yake yapo nuruni katika maeneo yote na ndicho kinachomfanya hata akiona kitu hakiendi sawa kwa watawala anakemea bila woga kama walivyofanya watumishi kadhaa wa Mungu nyakati za Biblia.
Askofu Kakobe amejitoa kwa asilimia zote kwa ajili ya Ufalme wa Mungu na matunda yanaonekana na mpaka sasa Injili inahubiriwa ulimwenguni kote kwa njia nyingi mbalimbali.Wanaosema uzushi na uongo wana malengo yao maovu na kamwe hawawezi kufanikiwa.
Wameshindwa!Wataendelea kushindwa na hawana nafasi ya kushinda milele!.
Mtumishi huyu wa Mungu amekuwa baraka kwa maelfu sehemu nyingi ulimwenguni.Tembelea www.bishopzacharykakobe.org

Siwezi kusema ninamfahamu vizuri Askofu Kakobe. Ninajua kidogo kuwa baadhi ya vitu vya imani ya kikatoliki havikubali kabisa na tatizo lake anavikishifu. Inanikwaza kiimani. Kuhusu ukweli wa ki imani, ni wazi kuwa, Moja ya dalili ya kuwa mtu wa Mungu, ni kuchukiwa, ku kanwa, kupigwa fitna, na wakati Mwingine Kuuwawa. Historia inashuhudia, Mfano, Jesus alijiepusha sana na kuiponda serikali (Kaizari apewe yeke) hata hivyo, haikumsaidia. Pilato alinawa mikono, Kaifar akamaliza kazi. Akafa kifo cha aibu.

La msingi ni kujiuliza. Tumekuja duniani kufanya nini!?? Ni wachache sana wana uwezo wa kufikiri kwani kufikiri ni kugumu. Utashangaa, watu wapo tayari hata kupoteza roho za wenzao kwa sababu tu ya Ubinafsi. Yote yatakuja kuwa ni ubatili Mtupu. Eee Mwenyezi Mungu utuhurumie.
 
hakuna jibu la swali wala hoja Umekimbia maswali na hoja.

We unajitia kichaa sio!

Paulo anaomba penzi!
We unamtafuta eti kafiri nani!

Haya ngoja nikukumbushe!

5:72 Al maeda


Hakika wamekufuru walio sema: Mwenyezi Mungu ni Masihi mwana wa Maryamu! Na hali Masihi mwenyewe alisema: Enyi Wana wa Israili! Muabuduni Mwenyezi Mungu, Mola wangu Mlezi na Mola wenu Mlezi. Kwani anaye mshirikisha Mwenyezi Mungu, hakika Mwenyezi Mungu atamharimishia Pepo, na mahala pake ni Motoni. Na walio dhulumu hawatakuwa na wa kuwanusuru.

AL MAEDA 5:17

لَقَدْ كَفَرَ الَّذِينَ قَالُوا إِنَّ اللَّهَ هُوَ الْمَسِيحُ ابْنُ مَرْيَمَ ۚ قُلْ فَمَنْ يَمْلِكُ مِنَ اللَّهِ شَيْئًا إِنْ أَرَادَ أَنْ يُهْلِكَ الْمَسِيحَ ابْنَ مَرْيَمَ وَأُمَّهُ وَمَنْ فِي الْأَرْضِ جَمِيعًا ۗ وَلِلَّهِ مُلْكُ السَّمَاوَاتِ وَالْأَرْضِ وَمَا بَيْنَهُمَا ۚ يَخْلُقُ مَا يَشَاءُ ۚ وَاللَّهُ عَلَىٰ كُلِّ شَيْءٍ قَدِيرٌ

Hakika wamekufuru walio sema: Mwenyezi Mungu ni Masihi mwana wa Maryamu. Sema: Ni nani mwenye kumiliki cho chote mbele ya Mwenyezi Mungu ikiwa Yeye angetaka kumuangamiza Masihi mwana wa Maryamu, na mama yake, na wote waliomo katika ardhi? Na mamlaka ya mbingu na ardhi na vilivyomo ndani yake ni vya Mwenyezi Mungu. Huumba apendavyo. Na Mwenyezi Mungu anao uweza juu ya kila kitu.

Sasa wewe chamtemamoto na wenye imani kama yako kwa mujibu wa maandiko hayo hapo juu nyoote nyie NI MAKAFIRI.

Hio sio kauli yangu, bali ni ANDIKO LINASEMA HIVYO!
 
Last edited by a moderator:
We unajitia kichaa sio!

Paulo anaomba penzi!
We unamtafuta eti kafiri nani!

Haya ngoja nikukumbushe!

5:72 Al maeda


Hakika wamekufuru walio sema: Mwenyezi Mungu ni Masihi mwana wa Maryamu! Na hali Masihi mwenyewe alisema: Enyi Wana wa Israili! Muabuduni Mwenyezi Mungu, Mola wangu Mlezi na Mola wenu Mlezi. Kwani anaye mshirikisha Mwenyezi Mungu, hakika Mwenyezi Mungu atamharimishia Pepo, na mahala pake ni Motoni. Na walio dhulumu hawatakuwa na wa kuwanusuru.

AL MAEDA 5:17

لَقَدْ كَفَرَ الَّذِينَ قَالُوا إِنَّ اللَّهَ هُوَ الْمَسِيحُ ابْنُ مَرْيَمَ ۚ قُلْ فَمَنْ يَمْلِكُ مِنَ اللَّهِ شَيْئًا إِنْ أَرَادَ أَنْ يُهْلِكَ الْمَسِيحَ ابْنَ مَرْيَمَ وَأُمَّهُ وَمَنْ فِي الْأَرْضِ جَمِيعًا ۗ وَلِلَّهِ مُلْكُ السَّمَاوَاتِ وَالْأَرْضِ وَمَا بَيْنَهُمَا ۚ يَخْلُقُ مَا يَشَاءُ ۚ وَاللَّهُ عَلَىٰ كُلِّ شَيْءٍ قَدِيرٌ

Hakika wamekufuru walio sema: Mwenyezi Mungu ni Masihi mwana wa Maryamu. Sema: Ni nani mwenye kumiliki cho chote mbele ya Mwenyezi Mungu ikiwa Yeye angetaka kumuangamiza Masihi mwana wa Maryamu, na mama yake, na wote waliomo katika ardhi? Na mamlaka ya mbingu na ardhi na vilivyomo ndani yake ni vya Mwenyezi Mungu. Huumba apendavyo. Na Mwenyezi Mungu anao uweza juu ya kila kitu.

Sasa wewe chamtemamoto na wenye imani kama yako kwa mujibu wa maandiko hayo hapo juu nyoote nyie NI MAKAFIRI.

Hio sio kauli yangu, bali ni ANDIKO LINASEMA HIVYO!

Hilo andiko wapelekee ngombe jike wa rangi ya manjano, maana halina tafsiri wala maana ya neno kafiri,

wala halijibu hoja zako ulizotoa hapo juu.

NA NILICHOJIFUNZA KUTOKA KWENU Kahtaan MKISHINDWA KUJIBU HOJA au swali MNAANZA KUTUKANA ILI MJADALA UFUTWE AU KUFUNGIWA.
na matusi ni yale yote ambayo hayapo kwenye quran wala bibilia wala hadithi za mtume.

na kashifa na dhihaka ni kile unachoshindwa kuthibitisha kwa maandiko.
 
Last edited by a moderator:
Kwa kweli wew moto unakuhusu, na stori yako ya ku goggle maana huna upeo wakusema mambo usio jua, sababu huna elimu kwanza..Shwain wew
 
Hilo andiko wapelekee ngombe jike wa rangi ya manjano, maana halina tafsiri wala maana ya neno kafiri,

wala halijibu hoja zako ulizotoa hapo juu.

NA NILICHOJIFUNZA KUTOKA KWENU Kahtaan MKISHINDWA KUJIBU HOJA au swali MNAANZA KUTUKANA ILI MJADALA UFUTWE AU KUFUNGIWA.
na matusi ni yale yote ambayo hayapo kwenye quran wala bibilia wala hadithi za mtume.

na kashifa na dhihaka ni kile unachoshindwa kuthibitisha kwa maandiko.

Wewe lete andiko kwenye biblia yesu anasema yeye ni mungu.....wanafunzi wake walimuita mwalimu ambao alikuwepo nao uso kwa uso wewe mtoka babaya unamwita mungu.....laana ya mungu wa kweli iwe juu yako....kafirii weeee!!!!!
 
Wewe lete andiko kwenye biblia yesu anasema yeye ni mungu.....wanafunzi wake walimuita mwalimu ambao alikuwepo nao uso kwa uso wewe mtoka babaya unamwita mungu.....laana ya mungu wa kweli iwe juu yako....kafirii weeee!!!!!

Hoja hapa si Yesu ni Mungu au sio Mungu.
hoja hapa ni nini maana Ya neno kafiri kama wewe si kasuku na si kafiri leta maana ya neno kafiri.
 
Anamtumikia pasipo kujua.Nakumbuka ugomvi wa marehemu kulola na kakobe.Wakina kakobe ni wale manabii wa siku za mwisho watakaofanya maajabu na ishara za uongo,nao watadanganya wengi yumkini hata wateule.

Siku za mwisho zimeanza au zilianza nyakati gani za ulimwengu huu?

Utawajuaje manabii wafanyao ishara za uongo au ukweli ikiwa kama hukuwahi wala hujawahi kumuona Yesu Kristo ambaye ndiye mwanzo wa ishara ama matendo ya miujiza?
 
Hilo andiko wapelekee ngombe jike wa rangi ya manjano, maana halina tafsiri wala maana ya neno kafiri,

wala halijibu hoja zako ulizotoa hapo juu.

NA NILICHOJIFUNZA KUTOKA KWENU Kahtaan MKISHINDWA KUJIBU HOJA au swali MNAANZA KUTUKANA ILI MJADALA UFUTWE AU KUFUNGIWA.
na matusi ni yale yote ambayo hayapo kwenye quran wala bibilia wala hadithi za mtume.

na kashifa na dhihaka ni kile unachoshindwa kuthibitisha kwa maandiko.

Teh teh teh teh!

Hebu nionyeshe tusi MMOJA TU! Nilitoalo mimi Ambalo liko nje ya biblia!
Na pili huyo tapeli unaemgongea "like" km mumeo nionyeshe Uzi alioandika ambao hauna matusi ya mdomoni ya kutunga mwenyewe!
Nyie ndio mkishindwa mnatukana bila ushadi.
Na wewe lzm nikukumbushe mpk siku ya kufa kwangu!
Hio ni moja ya Ibada yangum
Amen.
 
Teh teh teh teh!

Hebu nionyeshe tusi MMOJA TU! Nilitoalo mimi Ambalo liko nje ya biblia!
Na pili huyo tapeli unaemgongea "like" km mumeo nionyeshe Uzi alioandika ambao hauna matusi ya mdomoni ya kutunga mwenyewe!
Nyie ndio mkishindwa mnatukana bila ushadi.
Na wewe lzm nikukumbushe mpk siku ya kufa kwangu!
Hio ni moja ya Ibada yangum
Amen.
Kumbe kutukana na kuongea Uongo kwako ni ibada? makubwa.

na WOTE ULIOWAGONGEA LIKE KUMBE NI MABWANA ZAKO! hasante kwa kunijulisha hilo mimi sikujua.

sasa ulitaka nikuonyeshe tusi gani zaidi ya hili ulilojitukana mwenyewe?.
 
Kwaiyo umekubali yesu ni binadamu mwenzetu?

hoja hapa si Yesu ni nani, hoja hapa ni nini maana ya neno kafiri,
na kwasababu umeshindwa kuleta maana ya neno uliloandika mwenyewe,
Mimi ninasema WEWE NI KAFIRI UNAMFUATA KAFIRI, UNAMWABUDU KAFIRI,
 
hoja hapa si Yesu ni nani, hoja hapa ni nini maana ya neno kafiri,
na kwasababu umeshindwa kuleta maana ya neno uliloandika mwenyewe,
Mimi ninasema WEWE NI KAFIRI UNAMFUATA KAFIRI, UNAMWABUDU KAFIRI,

Kafiri weee hauna jipya...mchungaji wako pia kafiri na ww kondoo pia kafiri...
 
Biblia ya kichina.
Aya namba 大家
Hii aya ni ya Yule mnafiki PAULO.

NA NI AYA YA KUOMBEA NGONO!

Inasema hivi!
1 Wakorintho 9.

6 Ni askari gani aendaye vitani wakati wo wote kwa gharama zake mwenyewe? Ni nani apandaye mizabibu asiyekula katika matunda yake?

7 Au ni nani achungaye kundi, asiyekunywa katika maziwa ya kundi?

Hapa inaonyesha yule mchungaji aliyetafuna kondoo watatu alifuata huu ushauri vizuri sana!
....JAMAA ANAENDELEA KUNYATIA PAPUCHI!

8 Kwa maana katika torati ya Musa imeandikwa, Usimfunge kinywa ng'ombe apurapo nafaka. Je! Hapo Mungu aangalia mambo ya ng'ombe?

HAPA ANAENDELEA KUTONGOZA KONDOO KM tedo NA Nkwesa Makambo NA matumbo
Na hassa yule mwenye makalio makubwa Schiendler au maxshimo!

9 Au yamkini anena hayo kwa ajili yetu? Naam, yaliandikwa kwa ajili yetu; kwa kuwa alimaye nafaka ni haki yake kulima kwa matumaini, naye apuraye nafaka ni haki yake kutumaini kupata sehemu yake.

SASA HAPA MSELA ANAOMBA NGONO WAAAZA KABISA!

10 Ikiwa sisi tuliwapandia ninyi vitu vya rohoni, je! Ni neno kubwa tukivuna vitu vyenu vya mwilini?

Hapo kama unampenda bwana LAZIMA UMVULIE CHUPI PADRI!

teh teh teh teh!

Cc Ngongoseke THE BIG SHOW gombesugu

Mkuu Kahtaan,

Unajua hawa jamaa zetu Magalatia...kama haya maneno/maandiko ungalikua unatoa tu mwenyewe mdomoni mwako...ingalikua balaa kubwa hapa! Duuh!

Nina hakika hawa magalatia wangaliandamana ati kutaka upigwe ban! Daah!

Lakini tatizo,yaani weye unawapiga kwa kutumia andiko/bakora yao wenyewe! Duuh! Teeh! Teeh! Teeh!

We mtu unatisha!

Tuko pamoja Mkuu!

Ahsanta sana.
 
Mkuu Kahtaan,

Unajua hawa jamaa zetu Magalatia...kama haya maneno/maandiko ungalikua unatoa tu mwenyewe mdomoni mwako...ingalikua balaa kubwa hapa! Duuh!

Nina hakika hawa magalatia wangaliandamana ati kutaka upigwe ban! Daah!

Lakini tatizo,yaani weye unawapiga kwa kutumia andiko/bakora yao wenyewe! Duuh! Teeh! Teeh! Teeh!

We mtu unatisha!

Tuko pamoja Mkuu!

Ahsanta sana.

Naona WAPAGANI mnapongezana kwa tafsiri zenu potofu dhidi ya biblia!

Hivi najiuliza kama kweli nyie WAPAGANI mngalikua japo na akili mngaliweza kumuamini huyo mtume MZINIFU!!!!?

Hebu njooni hapa mtujibu katika hili ambalo sijalipotosha,sijatafsiri isivyo sahihi na nimeliandika kama lilivyoshushwa na JIBRIL!!!!!

MUHAMMAD AFUMANIWA NA HOUSE GIRL, BALAAAAA

"Siku moja mtume (s.a.w) Alikuwa Nyumbani kwa Mkewe Hafsa bint Umar, Hafsa akaenda kwa Baba yake kumjulia hali, Mtume (s.a.w) alimwita Mjakazi wake bibi Mariya Alqbitiyya, akawa nae Chumbani, Aliporudi Hafsa Akasema Maneno makali kwa Mtume juu ya tendo hilo (s.a.w) Mtume akasema nakuhakikishia Kuwa: Kuanzia Leo Sitamwingilia tena, mjakazi wako."

(Tafsir Ibn Kathir J. 6 Uk. 367)

Hivi kama Mtume wa mnyaaaazi mungu anabaka MAHAUSIGELI huyo mungu wake si atakuwa ANABAKA HADI MALAIKA!!!!?

TUSIDANGANYANE WALA TUSIPOTOSHANE ALLAH HAWEZI KUWA MUNGU NA HUYO MTUME
WAKE ATAKUWA NI MTUME WA MAJINI NA MASHETANI TU!!

NJOONI MJIBU HOJA HAPA WAPAGANI POPOTE MLIPO!
 
Biblia ya kichina.
Aya namba 大家
Hii aya ni ya Yule mnafiki PAULO.

NA NI AYA YA KUOMBEA NGONO!

Inasema hivi!
1 Wakorintho 9.

6 Ni askari gani aendaye vitani wakati wo wote kwa gharama zake mwenyewe? Ni nani apandaye mizabibu asiyekula katika matunda yake?

7 Au ni nani achungaye kundi, asiyekunywa katika maziwa ya kundi?

Hapa inaonyesha yule mchungaji aliyetafuna kondoo watatu alifuata huu ushauri vizuri sana!
....JAMAA ANAENDELEA KUNYATIA PAPUCHI!

8 Kwa maana katika torati ya Musa imeandikwa, Usimfunge kinywa ng'ombe apurapo nafaka. Je! Hapo Mungu aangalia mambo ya ng'ombe?

HAPA ANAENDELEA KUTONGOZA KONDOO KM tedo NA Nkwesa Makambo NA matumbo
Na hassa yule mwenye makalio makubwa Schiendler au maxshimo!

9 Au yamkini anena hayo kwa ajili yetu? Naam, yaliandikwa kwa ajili yetu; kwa kuwa alimaye nafaka ni haki yake kulima kwa matumaini, naye apuraye nafaka ni haki yake kutumaini kupata sehemu yake.

SASA HAPA MSELA ANAOMBA NGONO WAAAZA KABISA!

10 Ikiwa sisi tuliwapandia ninyi vitu vya rohoni, je! Ni neno kubwa tukivuna vitu vyenu vya mwilini?

Hapo kama unampenda bwana LAZIMA UMVULIE CHUPI PADRI!

teh teh teh teh!

Cc Ngongoseke THE BIG SHOW gombesugu

Duuuh

Hii kali kahtan teh teh teh teh

Bin yangu Remote nimeamua nakuozeshaa bureee pasi na gharama
Remote panganyia panganyika huko harusi ishaiva hii sasa...

Kahtaan sasa yule msela mzungu ndie mungu??
 
Last edited by a moderator:
Kakobe ni mfano halisi wa wale MANABII WA MWISHO WALIOTAJWA NA YESU, AMBAO WAMATAJWA WATAHUBIRI NA KUSISITIZA WAO NI MANABII TOKA KWA MUNGU KUMBE NI WAONGO! na wapo wengi tu akina 'mlima wa moto', yule mwenye benki', 'yule anaedai kanisa lake linafufua watu' nk.
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom