- Thread starter
- #21
Only if you kill him, ni Mungu pekee ndie hawezi shindana nae mengine ni sikitu ikiwemo na huo uchafu CCMUnfortunately, he has so much to lose. Hawezi kushindana na CCM.
Only if you kill him, ni Mungu pekee ndie hawezi shindana nae mengine ni sikitu ikiwemo na huo uchafu CCMUnfortunately, he has so much to lose. Hawezi kushindana na CCM.
Mtumie kwa mixx by yas, usimtose kwenye chakula cha Bwana.🤣Kesho mchungaji wangu anisamehe sadaka yangu anakula Gwaj. Nitakuwa front seat
Kwani wewe mkuu utaishi milele?All the best. Naamini ningelikuwa mimi nina mamlaka, akisema chochote kibaya kwa Serikali au Rais, namkamata mbele yenu "waumini wake". Namkata makofi. Nafunga Kanisa lake milele labda alipeleke Kenya.
Na wewe na waumini wenzako hamtafanya chochote zaidi ya kuloloma mitandaoni.
Hakuna cha radi wala nini hapoHuku wingu zito likiendelea kutanda katika anga la Tanganyika kufuatia mauaji, kuteswa kwa raia, uminywaji wa haki na ukandamizaji wa demokrasia.
Vyombo vya habari vimeanza kuweka kambi katika Kanisa la ufunuo na Uzima Ministries ambapo Bishop Gwajima atakuwa ana test mitambo. Unaambiwa hiyo kesho ibadani waandishi wa habari wanataka pakuche kumsikiliza akitema cheche kama alivyoahidi kwenye press yake iliopita🤣🤣🤣
Je, Gwajimanization itarusha makombora yatakayopenya mifumo ya CCM na kuangukia moja kwa moja ikulu? 😆
That will be an act of terrorism, kwa CCM si ajabu wakafanya hivyoAll the best. Naamini ningelikuwa mimi nina mamlaka, akisema chochote kibaya kwa Serikali au Rais, namkamata mbele yenu "waumini wake". Namkata makofi. Nafunga Kanisa lake milele labda alipeleke Kenya.
Na wewe na waumini wenzako hamtafanya chochote zaidi ya kuloloma mitandaoni.
We jiandae na ukae mkao wa kulaHakuna cha radi wala nini hapo
CCM wanatuona watz wajinga sanaWe jiandae na ukae mkao wa kula
Saizi wanatumia ubabe tu, hawana ushawishi tenaCCM wanatuona watz wajinga sana
Muda wake wa kupata sadaka nyingiKesho kanisa litafurika....
Si ndio wanawatumia kina gwajima kutuhadaaSaizi wanatumia ubabe tu, hawana ushawishi tena
Kama anazo busara nzuri kichwani kwake kesho akae kimya kabisa. Kauli ya Rais huwa na uzito mkubwa.Huku wingu zito likiendelea kutanda katika anga la Tanganyika kufuatia mauaji, kuteswa kwa raia, uminywaji wa haki na ukandamizaji wa demokrasia.
Vyombo vya habari vimeanza kuweka kambi katika Kanisa la ufunuo na Uzima Ministries ambapo Bishop Gwajima atakuwa ana test mitambo. Unaambiwa hiyo kesho ibadani waandishi wa habari wanataka pakuche kumsikiliza akitema cheche kama alivyoahidi kwenye press yake iliopita🤣🤣🤣
Je, Gwajimanization itarusha makombora yatakayopenya mifumo ya CCM na kuangukia moja kwa moja ikulu? 😆
Na kuliamsha dude.....Muda wake wa kupata sadaka nyingi
Mama yenu atatiwa nn sasa kama Gwajima atatiwa vidole?Dola likianza kumtia madole msilalamike
Kisha mjibu mbona, unadhani Bishop Gwajima ni praise and worship team😀Kama anazo busara nzuri kichwani kwake kesho akae kimya kabisa. Kauli ya Rais huwa na uzito mkubwa.
Kujibizana na Rais litakuwa kosa ambalo atalijutia mpaka siku ya mwisho ya uhai wake.
Ni kweli, ila ukiona amejibu ujue yale maneno yalimgusa akashindwa kujizuia, wanawake wanaendeshwa na hisia zaidi...Mama hakutakiwa kumjibu Gwajima angempuuza Rais hutakiwi kujibu kila kitu
Ana Mungu wa kweli, niamini mimiHivi Gwajima huwa anajiamini kitu gani?