Askofu ampandisha Pressure dada Poa.

Status
Not open for further replies.

Sikonge

JF-Expert Member
Jan 19, 2008
11,540
2,000
Askofu mmoja hivi karibuni aktokea Dar akielekea bara, akapita maeneo ya Mlandizi na kumuona Dada mzuri kasimama peke yake akisubiri WATEJA.

Askofu akashindwa kuvumilia na kusimamisha gari na akamfuata na kumwambia

Askofu: Mwandangu, umepotea kabisa njia.

Dada Poa: Ehh, baba Askofu, ina maana sasa hivi huku Maroli hayapiti?


 
Status
Not open for further replies.

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom