Askofu amkaanga Makinda

 
Huyu askofu kwanini anaogopa kutaja jina lake?hawa ndo wanachelewesha ukombozi kwa kujifichaficha.
 
Kanisa kubwa lipi hizi habari zimetoka kwenye gazeti la udaku Tanzania Daima. Wanataka kuwachonganisha Askofu na Makinda.

Askofu kasema ukweli wake.

Nasangaa watu wanalaumu oh sijui hakutaja jina,sijui wa kanisa gani mara anataka kuchonganishwa na Makinda............!
Mwe, hivi watu wazima na akili zenu hamuoni jinsi Anne Makinda na Job Ndugai wanavyochemsha Bungeni?????

Hebu kama tuna akili timamu tuache hii biashara ya unafiki.
 
Askofu naye anaficha jina.
Hakuna dhambi mbaya kama Uwoga - - Godbless Lema.
 

Askofu gani huyo tupe jina lake.
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…