Askari wa JWTZ auwawa kinyama na Wananchi


Shaycas

Shaycas

JF-Expert Member
Joined
Feb 13, 2009
Messages
902
Likes
40
Points
45
Shaycas

Shaycas

JF-Expert Member
Joined Feb 13, 2009
902 40 45
Askari huyo aitwaye BWIRE amekutwa amekufa na kufukiwa kwenye shimo ambalo hutumiwa na wapasua mbao ktk eneo la Ibera wilaya ya Muleba Mkoani Kagera.
Tukio hili limetokea ndani ya miezi miwili baada ya Askari mwingine kupigwa na wamasai hadi kuzimia huko Arusha.
 
Magulumangu

Magulumangu

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2010
Messages
3,040
Likes
24
Points
135
Magulumangu

Magulumangu

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2010
3,040 24 135
Jamani imekuwa kila siku tunasikia askari wa JWTZ kaua mwananchi ujue nao wananchi si wapuuzi kusikia kuuliwa kwa wanzao,mla halwa,kwa kiswahili fasaha anaekula nae ataliwa tu siku moja...hivi vijimambo vimeanza kuwarudia baada ya mida mingi wao kuua wananchi...ni kihoja tu wajameni.
 
Yona F. Maro

Yona F. Maro

R I P
Joined
Nov 2, 2006
Messages
4,235
Likes
51
Points
0
Yona F. Maro

Yona F. Maro

R I P
Joined Nov 2, 2006
4,235 51 0
Ndani ya habari yako hujaeleza wananchi hao wamemuuwa vipi askari huyo , tafadhali rekebisha kichwa cha habari kiendane na habari ya ndani
 
Kaitaba

Kaitaba

JF-Expert Member
Joined
Jun 30, 2009
Messages
928
Likes
20
Points
0
Kaitaba

Kaitaba

JF-Expert Member
Joined Jun 30, 2009
928 20 0
Jamani imekuwa kila siku tunasikia askari wa JWTZ kaua mwananchi ujue nao wananchi si wapuuzi kusikia kuuliwa kwa wanzao,mla halwa,kwa kiswahili fasaha anaekula nae ataliwa tu siku moja...hivi vijimambo vimeanza kuwarudia baada ya mida mingi wao kuua wananchi...ni kihoja tu wajameni.
Aanzae naye umalizwa, wamezidi hawa, wanajifanya wako juu ya sheria, juzi wamempiga mpaka kumuua Fundikira, wahaya hawana mchezo bwana
 

Forum statistics

Threads 1,237,166
Members 475,465
Posts 29,280,041