Askari wa IDF afungwa Jela kwa siku 21!!

Askari wa IDF afungwa Jela kwa siku 21!!

Echolima1

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2019
Posts
9,426
Reaction score
7,851
Askari wa IDF ambaye alionekana kwenye picha akiweka sigara mdomoni mwa sanamu ya Bikira Maria, katika kijiji cha Wakristo kusini mwa Lebanon, amehukumiwa kifungo na kazi ngumi kwa siku 21 jela.

IDF inasema tukio hilo katika kijiji cha Debel lilichunguzwa na kamanda wa Kitengo cha 162, Brigedia Jenerali Sagiv Dahan — afisa anayesimamia eneo husika la kusini mwa Lebanon wakati huo — na akaamua kumhukumu askari huyo kifungo cha wiki tatu gerezani kwenye gereza la kijeshi.

Askari aliyepiga picha hiyo alihukumiwa kifungo cha wiki mbili, IDF inasema.

Aliyepandishwa cheo: Jewish Crossroads, Jon Goldberg-Polin×

Jeshi linasema linaona tukio hilo "kwa uzito, na linaheshimu uhuru wa dini na ibada, pamoja na maeneo matakatifu na alama za kidini za dini na jamii zote."

"Taratibu kuhusu mwenendo kuelekea taasisi za kidini na alama za kidini hufafanuliwa mara kwa mara kwa vikosi kabla ya kuingia katika maeneo husika," jeshi linaongeza.

IMG_20260511_190507_243.jpg
 
Askari wa IDF ambaye alionekana kwenye picha akiweka sigara mdomoni mwa sanamu ya Bikira Maria, katika kijiji cha Wakristo kusini mwa Lebanon, amehukumiwa kifungo na kazi ngumi kwa siku 21 jela.

IDF inasema tukio hilo katika kijiji cha Debel lilichunguzwa na kamanda wa Kitengo cha 162, Brigedia Jenerali Sagiv Dahan — afisa anayesimamia eneo husika la kusini mwa Lebanon wakati huo — na akaamua kumhukumu askari huyo kifungo cha wiki tatu gerezani kwenye gereza la kijeshi.

Askari aliyepiga picha hiyo alihukumiwa kifungo cha wiki mbili, IDF inasema.

Aliyepandishwa cheo: Jewish Crossroads, Jon Goldberg-Polin×

Jeshi linasema linaona tukio hilo "kwa uzito, na linaheshimu uhuru wa dini na ibada, pamoja na maeneo matakatifu na alama za kidini za dini na jamii zote."

"Taratibu kuhusu mwenendo kuelekea taasisi za kidini na alama za kidini hufafanuliwa mara kwa mara kwa vikosi kabla ya kuingia katika maeneo husika," jeshi linaongeza.

View attachment 3587206
Waizrail hawaamini kabisa kama ukiristo ni dini,pamoja na wakristo kujipendekeza kote kwao ni bure kabisa,B
 
Askari wa IDF ambaye alionekana kwenye picha akiweka sigara mdomoni mwa sanamu ya Bikira Maria, katika kijiji cha Wakristo kusini mwa Lebanon, amehukumiwa kifungo na kazi ngumi kwa siku 21 jela.

IDF inasema tukio hilo katika kijiji cha Debel lilichunguzwa na kamanda wa Kitengo cha 162, Brigedia Jenerali Sagiv Dahan — afisa anayesimamia eneo husika la kusini mwa Lebanon wakati huo — na akaamua kumhukumu askari huyo kifungo cha wiki tatu gerezani kwenye gereza la kijeshi.

Askari aliyepiga picha hiyo alihukumiwa kifungo cha wiki mbili, IDF inasema.

Aliyepandishwa cheo: Jewish Crossroads, Jon Goldberg-Polin×

Jeshi linasema linaona tukio hilo "kwa uzito, na linaheshimu uhuru wa dini na ibada, pamoja na maeneo matakatifu na alama za kidini za dini na jamii zote."

"Taratibu kuhusu mwenendo kuelekea taasisi za kidini na alama za kidini hufafanuliwa mara kwa mara kwa vikosi kabla ya kuingia katika maeneo husika," jeshi linaongeza.

View attachment 3587206

Sio Sigara Echolima1❌️
kamvutisha Bange Bikira Maria ✅️
 
Waizrail hawaamini kabisa kama ukiristo ni dini,pamoja na wakristo kujipendekeza kote kwao ni bure kabisa,B
Kama hawaamini kabisa Ukristo ni Dini huyo askari sijui kwa akili yako kiduchu amefungwa kwa kosa gani?

Hivi kwa nini ukiwa Mfuga Midevu na Majini akili zinatoka na unabakia na kopo tu?
 
Back
Top Bottom