Askari na mpenzi wake waungua moto hadi kufa

Askari na mpenzi wake waungua moto hadi kufa

Ulishawahi kusikia sauti ya Mungu? Mungu anahukumu kwa neno lake ambalo ni Biblia. Wazinzi na waasherati na walevi na watenda dhambi wote watakwenda motoni kama hawatatubu. Hakuna maombezi baada ya kufa yatakayoleta tofauti. Unaweza kuendelea kujifariji katika dhambi zako lakini ukweli wa neno la Mungu ndiyo huo.

Sasa utawahukumu vipi hata kama tunajua walikuwa wanachepuka? Labda walitubu? Maana toba ya mja kwa Mola wake haipokelewi sehemu mbili tu nayo ni baada ya jua kuchomoza kutoka magaribi kwenda mashariki na mtu kuwa katika hali ya kukata roho"sakalatul mauti". Na Mwenyezi Mungu umsamehe amtakaye na humuangamiza amtakaye, iweje wewe uhukumu kama nan?
 
Mshahara wa dhambi ni mauti. Mungu alishasema uzinzi ni dhambi halafu wewe unasema aachiwe Mungu ahukumu? Wote wawili wamekufa kwenye uzinzi. Unategemea nini? Kuba watu wanategemea sala za wafu. Ni kujidanganya. Bibliia iko wazi. Baada ya kifo ni hukumu na siyo maombezi (Waebrania 9:27).
Acha kujifanya unajua maneno ya Mungu kuliko Mungu mwenyewe. Ww unajiona u mtakatifu sana? Unajuaje kama kabla ya kufa kila mmoja alitubu? Ndo mana hatupaswi kuhukumu
 
Msiba wa aibu sana huu...yn mi sijui ht km ningeliaa..mhh...
 
Mbele yetu nyuma yao, mwenyezi Mungu awapumuzishe kwa amani
 
Back
Top Bottom