samahani mkuu... hivi pale ajali inawezakusababishwaje labda? mi ndio niko Victoria Driving school pale Magomeni.
ha ha ha !Punguza munkari ndugu... huoni hilo tangazo la biashara la Green kufanya nini sijui?! Kama ulitarajia tufanye haraka ili na hatimae tangazo letu tuliondoa haraka sana basi niseme tu am sorry!! Unaharakisha vipo kuondoa tangazo kwenye eneo zuri kama hilo?!
Imechukua muda mrefu kumaliza kazi ndogoKASI mpya una maana Gani kuuliza HiVyO. Me nachoona wanafanya kama marekebisho kuipa muonekano mpya.. Naomba kujuzwa zaid
HahaaaaaNdo nimeingia mjini krismasi si nikataka niwaoshee wa kijijini wenzangu kwa kuwatumia picha kuwa nipo Dar... nashangaa siioni sanamu nimeishia kupiga picha kwenye magari ya mwendokasi nako hawaniamini.[emoji23]
Nenda daraja la kigamboni tu mkuu hamna namnaNdo nimeingia mjini krismasi si nikataka niwaoshee wa kijijini wenzangu kwa kuwatumia picha kuwa nipo Dar... nashangaa siioni sanamu nimeishia kupiga picha kwenye magari ya mwendokasi nako hawaniamini.[emoji23]
sababu ya kumbadilisha ni nini?Wanamvisha suruali.
Nenda daraja la kigamboni tu mkuu hamna namna
We si unaona tu mkuu!ha ha ha !
Kwahiyo nia ni ili tangazo likae kae mida kidogo watu wamind!
Sasa hivi JPM anatumbua mtu kabla ya mwaka mpya!Hii nchi hii ngumu sana
Hakuna atakaeiweza