Askari maarufu mitaa ya Dar es Salaam

Askari maarufu mitaa ya Dar es Salaam

Shiputiputi

Member
Joined
Mar 15, 2021
Posts
56
Reaction score
55
Nani anamkumbuka mkama sharp?
FB_IMG_16204072984987791.jpg
 
Wahenga tunamjua. Huyu alikuwa askali kweli kweli. Sio hawa wa sasa kuwakamata mateja na wanywa gongo, wanahitaji msaada ya mabomu ya machozi!
 
Ashawahi kunikamata huyu!na syo mara moja mwisho akawa mwana

Ova
 
Alikuwa anabeba silaha zote isipokuwa mabomu ya nyukilia
 
Kiboko ya wana kinondon Miaka hyo Wala unga vibaka wakisikia jina lake wote spidi jamaa alikuwa maarufu Sana na muwajibikaji aliipenda Kaz yake
 
Kiboko ya wana kinondon Miaka hyo Wala unga vibaka wakisikia jina lake wote spidi jamaa alikuwa maarufu Sana na muwajibikaji aliipenda Kaz yake
Miaka hiyo mabaharia wanakaa American chips pale kinondoni mpaka usiku mnene
Jamaa alitusumbua sana
Sema alikuja kuumwa sana mpaka akafikia mauti

Ova
 
Nimeleta picha yake Sasa[emoji1787][emoji1787][emoji1787]
Tuweke picha ya koba kabanda naye zamani wakati tunauza sim za dili azam pale alikuwa shida[emoji23][emoji23][emoji23]

Ova
 
Miaka hiyo mabaharia wanakaa American chips pale kinondoni mpaka usiku mnene
Jamaa alitusumbua sana
Sema alikuja kuumwa sana mpaka akafikia mauti

Ova
Mm nilikuwa mdogo kipind hicho alikuja kitaa chetu aliwadaka jamaa. Kama wanne peke yake

Kama tuzo zingekuwa znatolewa kutokana na utendaj mkamasharp angekuwa igp kabisa

Siku hiz hakuna watu Kama hawa kwenye majesh yetu
 
Miaka hiyo mabaharia wanakaa American chips pale kinondoni mpaka usiku mnene
Jamaa alitusumbua sana
Sema alikuja kuumwa sana mpaka akafikia mauti

Ova
Itakua mlimloga au ukimwi
 
Mm nilikuwa mdogo kipind hicho alikuja kitaa chetu aliwadaka jamaa. Kama wanne peke yake

Kama tuzo zingekuwa znatolewa kutokana na utendaj mkamasharp angekuwa igp kabisa

Siku hiz hakuna watu Kama hawa kwenye majesh yetu
Alikuwa ana idea ya mambo ya kata
Sema alikuwa muelewa

Ova
 
Alikuwa ana idea ya mambo ya kata
Sema alikuwa muelewa

Ova
Alikuwa muelewa Sana Kuna bro angu alidakwa na askari wengine kipind yupo msimbaz huyo mkamasharp alitusaidia kumtoa kabla hajahamishiwa kuja kinondon

Ila alikuwa na sifa sifa fulan za kutaka aogopeke
 
Na kabla sharp kulikuwa na polisi mmoja anaitwa jitu la mhogo alisumbua sana
Ukiwa mtu wa mazabe purukushani ya watu kama hawa kawaida tu
Sema jitu la mhogo alikuwa anapenda hela sana naye alishavuta

Ova
 
hongera zake.

mwenye picha ya afande miraji wa makongo sec 2003 to 2005.
 
Alikuwa muelewa Sana Kuna bro angu alidakwa na askari wengine kipind yupo msimbaz huyo mkamasharp alitusaidia kumtoa kabla hajahamishiwa kuja kinondon

Ila alikuwa na sifa sifa fulan za kutaka aogopeke
Yah!alikuwa muelewa mm kanikamata sana
Alipokuwa kinondoni

Ova
 
Back
Top Bottom