Asanteni wachungaji, Maombi ya mvua Mungu kasikia

Asanteni wachungaji, Maombi ya mvua Mungu kasikia

figganigga

Platinum Member
Joined
Oct 17, 2010
Posts
27,921
Reaction score
63,638
Baada ya serikali kulalamika kwamba umeme unakatika kwa sababu mabwawa ya kuzalisha umeme yamekauka, wachungaji kutoka madhehebu mbalimbali ya kikristo walifanya maombi ili mvua inyeshe na kujaza mabwawa. hatimae kabla hata miezi minne haijaisha Mungu amejibu maombi. hakika kila mtu ameshuhudia uwezo wa Mungu wa kujibu maombi. Hakika Mungu Mukubwa na anajibu maombi na kila mtu kashuhudia hasa wakazi wa dar es salaam. Natumia nafasi hii kuwashukuru wachungaji wote walioshiriki kwenye maombi. Mia
 
Baada ya serikali kulalamika kwamba umeme unakatika kwa sababu mabwawa ya kuzalisha umeme yamekauka, wachungaji kutoka madhehebu mbalimbali ya kikristo walifanya maombi ili mvua inyeshe na kujaza mabwawa. hatimae kabla hata miezi minne haijaisha Mungu amejibu maombi. hakika kila mtu ameshuhudia uwezo wa Mungu wa kujibu maombi. Hakika Mungu Mukubwa na anajibu maombi na kila mtu kashuhudia hasa wakazi wa dar es salaam. Natumia nafasi hii kuwashukuru wachungaji wote walioshiriki kwenye maombi. Mia

stupid thinking
 
U P U U Z I!!!!! Mvua hizi ni za VULI..hunyesha kila December usituongopee hapa! nenda zako na hao wachungaji wako waongo ! eti wanaomba halafu wanaweka picha teh teh teh ! kweli usanii mtupu! kwa TAARIFA YAKO HIKI NI KIPINDI CHA VULI wangeomba Mvua kipindi ambacho si cha kunyesha Mvua ningewaona wa maana sana !
 
Lakini wakiomba wamwambie Mungu wanataka kiasi gani kinyeshe na eneo gani?Sasa ona Kigogo,tabata,msimbazi watu wanalia juu ya mapaa ya nyumba wakiomba kuokolewa.
Hizo story za mara maji kidatu,mtera yameisha hatupati umeme ni maneno ya waziri mwenye matatizo ya kufikiri sawasawa,hatutaki maelezo ya kijinga hapa.
:A S 465:
 
Back
Top Bottom