Katoto kadhuri
JF-Expert Member
- Apr 6, 2017
- 759
- 327
Jana niliweka bandiko la upweke thumuni ikiwa ni uhitaji wa faraja,.
Kwakweli Jana nilienjoy nilifarijiwa sana yaani wababa wa makamo wana maneno mazuri jamani sijapata onaa!!
Yanii wanabembeleza kama tushajuana zamani, wanaushauri wa kimaisha yaani hakika nawaahukuruni sanaa. Yaani mawazo yoote niliyokua nayo yameishaa!
Hadi sasa bado wanaendelea kuja pm kunisalimia na kunipa pole, hakika nasema asanteni saana natafakari zawadi ya kuwapeni lakini siioni itakayo wafaa kwa pamoja
Kwakweli Jana nilienjoy nilifarijiwa sana yaani wababa wa makamo wana maneno mazuri jamani sijapata onaa!!
Yanii wanabembeleza kama tushajuana zamani, wanaushauri wa kimaisha yaani hakika nawaahukuruni sanaa. Yaani mawazo yoote niliyokua nayo yameishaa!
Hadi sasa bado wanaendelea kuja pm kunisalimia na kunipa pole, hakika nasema asanteni saana natafakari zawadi ya kuwapeni lakini siioni itakayo wafaa kwa pamoja