Asanteni jf doctors members


ROKY

ROKY

Senior Member
Joined
May 4, 2011
Messages
179
Likes
20
Points
35
ROKY

ROKY

Senior Member
Joined May 4, 2011
179 20 35
Ni muda kidogo umepita tangu niliposoma post ya Natalia(kama sikosei)akiomba ushauri kuhusu kupunguza uzito,watu wengi walichangia mengi,mimi pia yamenisaidia sana na nasema asante kwa mawazo yenu.nilisumbuliwa sana na uzito mkubwa na jitihada za kupunguza zikawa zinanichosha kwa kuona sipungui,kama mwezi hivi umepita nilipata kichomi ndani ya kifua upande wa kulia,nikaenda hospitali,nikapima kila kitu kipo sawa isipokuwa uzito,dokta akanishauri niache kula mlo wa usiku jambo ambalo nililizingatia na kuamua kuchukua wazo la member mmoja(bahati mbaya simkumbuki jina),yeye alisema ukitumia maji ya moto unaweka asali vijiko viwili na limao unakunywa asubuhi,saa nne,saa saba,saa kumi na saa mbili usiku,nimefanya hivyo na nimeacha kula usiku nimefanikiwa kupunguza kilo nne ndani ya mwezi mmoja,najua ni kilo chache lakini kwangu ni hatua kubwa.
Asanteni sana jf members,asante wewe ulie toa ushauri katika post ile ya natalia.
Tuendelee kuelimisha.
 
Nyalotsi

Nyalotsi

JF-Expert Member
Joined
Jul 20, 2011
Messages
5,526
Likes
986
Points
280
Nyalotsi

Nyalotsi

JF-Expert Member
Joined Jul 20, 2011
5,526 986 280
Jf ni kila kitu! Acha wanaoipond hadharani huku gizani wakiifurahia wafanye hivyo! God bless jf members.
 
Kongosho

Kongosho

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2011
Messages
36,088
Likes
368
Points
180
Kongosho

Kongosho

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2011
36,088 368 180
hongera kwa kuweza
na mazoezi kidogo husaidia
 
kbm

kbm

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2012
Messages
5,100
Likes
226
Points
160
kbm

kbm

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2012
5,100 226 160
JF iko juu' mimi ninaikubali, imekuwa mkombozi, kusema kweli tunajifunza mengi na kuelimika kupitia hapa jukwaani. Big up JF.
 
O

Otorong'ong'o

JF-Expert Member
Joined
Aug 17, 2011
Messages
33,820
Likes
13,572
Points
280
O

Otorong'ong'o

JF-Expert Member
Joined Aug 17, 2011
33,820 13,572 280
Jf ni kila kitu! Acha wanaoipond hadharani huku gizani wakiifurahia wafanye hivyo! God bless jf members.
Unadhani kunaanaye iponda jf basi...Ni ukweli mchungu ndo huwa unawaumiza lakini nakuhakikishia hao wanaoichukia jf hawalali bila kuchungulia humu..
 
H

hippocratessocrates

JF-Expert Member
Joined
Jul 1, 2012
Messages
3,608
Likes
35
Points
135
H

hippocratessocrates

JF-Expert Member
Joined Jul 1, 2012
3,608 35 135
Wengi waleta mada(wagonjwa, waomba ushauri, n.k), hawaleti majibu juu ya ushauri wanaopewa(ukiacha wale wa PM), ingekuwa vizuri/vyema kuleta feedback na personal experience kuliko kuingia mitini.

This is a good start ROKY, goodluck.
 
Last edited by a moderator:

Forum statistics

Threads 1,235,492
Members 474,615
Posts 29,224,278