Asante Rais Magufuli kwa kuwakumbuka Vijana waliokupaigania wakati wa Kampeni Uchaguzi Mkuu...


barafu

barafu

JF-Expert Member
Joined
Apr 28, 2013
Messages
6,282
Likes
25,806
Points
280
barafu

barafu

JF-Expert Member
Joined Apr 28, 2013
6,282 25,806 280
Baada ya Uteuzi wa Wakuu wa Wilaya na baadhi ya mikoa kufanyika,kulikuwa na "minong'ono" mimgi kwenye korido za Lumumba na Makao Makuu,kuwa vijana wengi waliopigania chama kuanzia mitandaoni mpaka "field" wametupwa kapuni,hali iliyozua sintofahamu na kushusha morali.

Vijana hawa walipigana kufa na kupona kuhakikisha chama kinarudi madarakani licha ya kuwepo upinzani mkali sana uliotishia "uhai" wa chama,upinzani wa nje na ndani ya chama ulitikisa kweli kweli harakati za kuingia Ikulu kwa mara ya Tano.Juhudi za vijana hawa wakiwa field na mitandaoni zilichangia kwa kiasi ushindi wa CCM.Licha ya matusi na kejeli mitaani na mitandaoni vijana hawakukata tamaa.

Hatimaye uteuzi wa makatibu Tawala wa Wilaya nchini umekumbuka kundi kubwa la vijana waliokuwa mstari wa mbele field na mitandaoni kukipaigania chama.Hongera sana kwa vijana wenzangu ambao mmepikwa na mmeiva kulitumikia Taifa. Nyinyi ni zao la Uvccm na Shirikisho la Vyuo Vikuu. Nendeni mkapige kazi kwa uadilifu mkawatumikie watanzania vyema. Hakika tumefurahi sana. Tunawatakia kila la Kheri katika majukumu yenu mapya.

* Joseph Chitinka Meshack
* Kheri James
* Asenga Abubakar
* Husna Sekiboko
* David John Mwakiposaa
* Edward Jonas Mpogoro
* Mtela Mwampamba
* Hashimu Komba
* Gift Isaya Msuya
* Jasinta Venant Mboneko
* Ally Nyakia Chilukile
* Faiza Suleiman Salim
* Adam H. Mzee
*Lameck Lusesa

Mwisho.Tunapongeza sana mamlaka za uteuzi kwa kuweka imani hii kubwa kwa vijana. Ahsante Dr.Magufuli kwa kutuamini vijana.
 
mpenda pombe

mpenda pombe

JF-Expert Member
Joined
Nov 17, 2010
Messages
1,261
Likes
441
Points
180
mpenda pombe

mpenda pombe

JF-Expert Member
Joined Nov 17, 2010
1,261 441 180
Hongera Faiza Foxx umekumbukwa sasa..
 
9

999

JF-Expert Member
Joined
Jan 14, 2015
Messages
2,233
Likes
1,147
Points
280
9

999

JF-Expert Member
Joined Jan 14, 2015
2,233 1,147 280
Hatimaye Lumumba buku 7 wameonekana kwa mbaaaali.
Hope Lizaboni hajaachwa
 
kivava

kivava

JF-Expert Member
Joined
Apr 2, 2013
Messages
5,799
Likes
4,567
Points
280
kivava

kivava

JF-Expert Member
Joined Apr 2, 2013
5,799 4,567 280
Bado
Wema Sepetu
Mwana FA
Wastara
Shishi Baby
Hadija Kopa
Chibu Dangote
. Wangefikiriwa kupewa Utendaji kata Bwana Mkubwa atakapoanza kuteua, maana mwaka mzima huu ni wa kutumbua na kuteua,kutengua na kuteua,kustaafisha na kuteua
Huku bei ya sukari sehemu nyingine ni shs 4000-
 
Ngungenge

Ngungenge

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2016
Messages
737
Likes
499
Points
80
Ngungenge

Ngungenge

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2016
737 499 80
Lizaiboni
Jinga lao
File fox
Haaaaa
 
Ulukolokwitanga

Ulukolokwitanga

JF-Expert Member
Joined
Sep 18, 2010
Messages
8,418
Likes
3,926
Points
280
Ulukolokwitanga

Ulukolokwitanga

JF-Expert Member
Joined Sep 18, 2010
8,418 3,926 280
Hii kali sana, hao jamaa wataajiriwa na kupandishwa cheo hapo hapo bila kujali taratibu za utumishi wa umma zikoje. Mnaangalia kadi ya kijani.

Halafu tunadanganyana kuwa Tanzania ya viwanda inakuja, utajenga viwanda gani kama hauthamini ubobezi na weledi. Umaskini tulionao Afrika sio laana bali ni wa kujitakia kwa vile aina ya watu wanaotuongoza ni wa hovyohovyo na kubahatisha
 
M

mwembemdogo

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2016
Messages
2,290
Likes
1,224
Points
280
M

mwembemdogo

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2016
2,290 1,224 280
Lipa fadhira mkubwa
 
M

mwembemdogo

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2016
Messages
2,290
Likes
1,224
Points
280
M

mwembemdogo

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2016
2,290 1,224 280
Vipi Ray kigosi, Diamond ,Steve nyerere, Dr.slaa, prof. Lipumba,Augustine Mrema n.k. hata utendaji wa mitaa?
 
mtzmweusi

mtzmweusi

JF-Expert Member
Joined
Apr 20, 2013
Messages
4,955
Likes
3,295
Points
280
mtzmweusi

mtzmweusi

JF-Expert Member
Joined Apr 20, 2013
4,955 3,295 280
Hii kali sana, hao jamaa wataajiriwa na kupandishwa cheo hapo hapo bila kujali taratibu za utumishi wa umma zikoje. Mnaangalia kadi ya kijani.

Halafu tunadanganyana kuwa Tanzania ya viwanda inakuja, utajenga viwanda gani kama hauthamini ubobezi na weledi. Umaskini tulionao Afrika sio laana bali ni wa kujitakia kwa vile aina ya watu wanaotuongoza ni wa hovyohovyo na kubahatisha
Kwakweli hili jambo limenisikitisha sahv nafanya yangu tu simuamini mtu wala serikali sijawahi ona kitendo hiki popote pale haya ni matusi kwa wafanyakazi
 
Mr Q

Mr Q

JF-Expert Member
Joined
Aug 16, 2012
Messages
7,564
Likes
9,864
Points
280
Mr Q

Mr Q

JF-Expert Member
Joined Aug 16, 2012
7,564 9,864 280
lizabon hongera sana nakuona hapo. japo kwa jina jingine
 
Compact

Compact

JF-Expert Member
Joined
Oct 22, 2015
Messages
3,811
Likes
8,651
Points
280
Compact

Compact

JF-Expert Member
Joined Oct 22, 2015
3,811 8,651 280
Hakuna Morali hapo. Faiza aliutaka Ukuu wa Wilaya kwa nguvu zote,unakuja kumpa Katibu Tawala?

Anyway,hongereni. Mkapige kazi na muwe busy. Hatutaki tena kelele zisizo na maana. Mlizidisha uongo na uzadikina ili angalau mpate fursa. Sasa mmepata. Hatutegemei tena thread zenu zisizo na kichwa wala kiwiliwili.......
 
S

simanyane

JF-Expert Member
Joined
Apr 10, 2015
Messages
2,256
Likes
442
Points
180
S

simanyane

JF-Expert Member
Joined Apr 10, 2015
2,256 442 180
Hivi kazi zao ni zipi zaidiya kupambana na wapinzani?
 
King klax

King klax

JF-Expert Member
Joined
Jul 10, 2015
Messages
1,823
Likes
609
Points
280
King klax

King klax

JF-Expert Member
Joined Jul 10, 2015
1,823 609 280
Nashangaa mm mpaka Leo hawajanipa cheo chochote wakati mm nipo chichiem mpaka Leo lakini huyo aliyetoka Chadem na kuhamia CCM hana hata miaka 9,ss wengine toka 2004 tunaipigia debe Chichiem kimya kimya
 
M

Masanja Mussa

Member
Joined
Mar 31, 2016
Messages
61
Likes
44
Points
25
M

Masanja Mussa

Member
Joined Mar 31, 2016
61 44 25
Baada ya Uteuzi wa Wakuu wa Wilaya na baadhi ya mikoa kufanyika,kulikuwa na "minong'ono" mimgi kwenye korido za Lumumba na Makao Makuu,kuwa vijana wengi waliopigania chama kuanzia mitandaoni mpaka "field" wametupwa kapuni,hali iliyozua sintofahamu na kushusha morali.

Vijana hawa walipigana kufa na kupona kuhakikisha chama kinarudi madarakani licha ya kuwepo upinzani mkali sana uliotishia "uhai" wa chama,upinzani wa nje na ndani ya chama ulitikisa kweli kweli harakati za kuingia Ikulu kwa mara ya Tano.Juhudi za vijana hawa wakiwa field na mitandaoni zilichangia kwa kiasi ushindi wa CCM.Licha ya matusi na kejeli mitaani na mitandaoni vijana hawakukata tamaa.

Hatimaye uteuzi wa makatibu Tawala wa Wilaya nchini umekumbuka kundi kubwa la vijana waliokuwa mstari wa mbele field na mitandaoni kukipaigania chama.Hongera sana kwa vijana wenzangu ambao mmepikwa na mmeiva kulitumikia Taifa. Nyinyi ni zao la Uvccm na Shirikisho la Vyuo Vikuu. Nendeni mkapige kazi kwa uadilifu mkawatumikie watanzania vyema. Hakika tumefurahi sana. Tunawatakia kila la Kheri katika majukumu yenu mapya.

* Joseph Chitinka Meshack
* Kheri James
* Asenga Abubakar
* Husna Sekiboko
* David John Mwakiposaa
* Edward Jonas Mpogoro
* Mtela Mwampamba
* Hashimu Komba
* Gift Isaya Msuya
* Jasinta Venant Mboneko
* Ally Nyakia Chilukile
* Faiza Suleiman Salim
* Adam H. Mzee
*Lameck Lusesa

Mwisho.Tunapongeza sana mamlaka za uteuzi kwa kuweka imani hii kubwa kwa vijana. Ahsante Dr.Magufuli kwa kutuamini vijana.
Tulidhani tumepata Raid ambaye anamacho ya kuuna mzaha kwa sura take. Niliamini Nonsense sasa imekosa nafasi.
Utumishi wa umma mnapeana zawadi tena waziwazi.
'Darwin's nightmare'

Kweli Umasikini Huanzia kichwani sio mikononi.
Alivyoanza Magufuli Hapafanani na uteuzi huu wa Wampum I za Vuvuzera.
Rais ameishiwa pumzi amerudi kuwasikiliza walewale.

Eti yanapongezana, aibu ya mama Afrika.
Tulihitaji kuliepuka taifa LA uchaguzi. Tufuate new destination. Taifa LA maendeleo.

Kwa mtindo huu kumbe Magufuri hana anachokiamini Tutasubili sana.
 
N

nkongu ndasu

JF-Expert Member
Joined
Jan 19, 2013
Messages
22,518
Likes
3,766
Points
280
N

nkongu ndasu

JF-Expert Member
Joined Jan 19, 2013
22,518 3,766 280
huu utaratibu wa kupeana vyeo kwa fadhila kiasi hiki kinashusha ufanisi serikalini. makatibu tawala ni wataalamu. huwezi kuwaingiza wanasiasa katika nafasi hizi. kwa hili rais ameteleza....
 

Forum statistics

Threads 1,238,906
Members 476,226
Posts 29,336,473