Asante Charminglady ! Wa mfano wako ni adimu siku za sasa!

Asante Charminglady ! Wa mfano wako ni adimu siku za sasa!

Judgement

JF-Expert Member
Joined
Nov 13, 2011
Posts
10,326
Reaction score
4,789
Kwa kinywa kipana na kwa spika loudly nathubutu kusema binadamu wa silka yako ni wachache mno hapa chini ya jua currently!

Shemeji yangu charminglady suala la kunikumbuka , ndy lina maana ya kunijali .
Binadamu utake nini zaidi ya kujaliwa ?
Thanks once again !

Kama nilivyokugusia , nilishindwa kurespond Sredi yako kwa wkt due my suddenly msiba.
It has been 2 weeks now , since i was lost my beloved friend ! (Swahiba -ndugu)

There isn't a day goes by i don't think of him , and i miss him terribly! Although the pain of losin him has lessened , bt life goes on !
I am sad , and my heart hurts for so many dayz forward .

Chammy !
Ahadi ni deni , niliahidi kupitia respond yako nitaitumia fursa hiyo kuwashkuru na aidha kuwasalimu baadhi ya waheshimiwa wa hapa Chtcht .
Special thanks kwa
Shem zangu
Chocs
Lady doctor
passionlady
KOKUTONA .
Maswahiba
Arushaone
Erickb52
Mr Rocky
kabanga
mshana jr (mke nilie kukabidhi bado unae ? )
Tonykp
watu8
Mtoto halali na hela
Excel
Rutashobolwa
Baba V
Pia niwasalimu
Mamndenyi
King'asti
kiwatengu [MENTION=49544]Angel Nylon Heaven on Earth mwallu [/MENTION]
shansarie
farkhina ladyfurahia
Ankali Kaizer na Untie DEMBA & shem Mentor .
Kila la kheri .
 
Last edited by a moderator:
Kwa kinywa kipana na kwa spika loudly nathubutu kusema binadamu wa silka yako ni wachache mno hapa chini ya jua currently!

Shemeji yangu charminglady suala la kunikumbuka , ndy lina maana ya kunijali .
Binadamu utake nini zaidi ya kujaliwa ?
Thanks once again !

Kama nilivyokugusia , nilishindwa kurespond Sredi yako kwa wkt due my suddenly msiba.
It has been 2 weeks now , since i was lost my beloved friend ! (Swahiba -ndugu)

There isn't a day goes by i don't think of him , and i miss him terribly! Although the pain of losin him has lessened , bt life goes on !
I am sad , and my heart hurts for so many dayz forward .

Chammy !
Ahadi ni deni , niliahidi kupitia respond yako nitaitumia fursa hiyo kuwashkuru na aidha kuwasalimu baadhi ya waheshimiwa wa hapa Chtcht .
Special thanks kwa
Shem zangu
Chocs
Lady doctor
passionlady
KOKUTONA .
Maswahiba
Arushaone
Erickb52
Mr Rocky
kabanga
mshana jr (mke nilie kukabidhi bado unae ? )
Tonykp
watu8
Mtoto halali na hela
Excel
Rutashobolwa
Baba V
Pia niwasalimu
Mamndenyi
King'asti
kiwatengu [MENTION=49544]Angel Nylon Heaven on Earth mwallu [/MENTION]
shansarie
farkhina ladyfurahia
Ankali Kaizer na Untie DEMBA & shem Mentor .
Kila la kheri .

karibu tena mkuu..

hongera charminglady..
 
Last edited by a moderator:
Kwa kinywa kipana na kwa spika loudly nathubutu kusema binadamu wa silka yako ni wachache mno hapa chini ya jua currently!

Shemeji yangu charminglady suala la kunikumbuka , ndy lina maana ya kunijali .
Binadamu utake nini zaidi ya kujaliwa ?
Thanks once again !

Kama nilivyokugusia , nilishindwa kurespond Sredi yako kwa wkt due my suddenly msiba.
It has been 2 weeks now , since i was lost my beloved friend ! (Swahiba -ndugu)

There isn't a day goes by i don't think of him , and i miss him terribly! Although the pain of losin him has lessened , bt life goes on !
I am sad , and my heart hurts for so many dayz forward .

Chammy !
Ahadi ni deni , niliahidi kupitia respond yako nitaitumia fursa hiyo kuwashkuru na aidha kuwasalimu baadhi ya waheshimiwa wa hapa Chtcht .
Special thanks kwa
Shem zangu
Chocs
Lady doctor
passionlady
KOKUTONA .
Maswahiba
Arushaone
Erickb52
Mr Rocky
kabanga
mshana jr (mke nilie kukabidhi bado unae ? )
Tonykp
watu8
Mtoto halali na hela
Excel
Rutashobolwa
Baba V
Pia niwasalimu
Mamndenyi
King'asti
kiwatengu Angel Nylon Heaven on Earth mwallu
shansarie
farkhina ladyfurahia
Ankali Kaizer na Untie DEMBA & shem Mentor .
Kila la kheri .

Pamoja sana Judgement, hivi karibuni nina mpango wa kupitisha ka sensa humu, new faces ni nyiingi mno afu kuna watu wamepoa sana, na naskia kuna kapo kibao ambazo mie sizijui bado. Pamoja people.
 
Last edited by a moderator:
Pamoja sana Judgement, hivi karibuni nina mpango wa kupitisha ka sensa humu, new faces ni nyiingi mno afu kuna watu wamepoa sana, na naskia kuna kapo kibao ambazo mie sizijui bado. Pamoja people.

ha ha ha karibu sana Baba V...
umedimika sana!
na kuna kurasa kibao humu zinakuhusu, hebu pitia kwenye notification yako kwanza

much good! today is my birthday..
 
Last edited by a moderator:
Weewe ulikua wapi?
Long time shemejiii
Mith yuu
 
Pamoja sana Judgement, hivi karibuni nina mpango wa kupitisha ka sensa humu, new faces ni nyiingi mno afu kuna watu wamepoa sana, na naskia kuna kapo kibao ambazo mie sizijui bado. Pamoja people.

Kwa hiyo new faces hazitakiwi?
 
Last edited by a moderator:
Nami nimepotea sana humu... Judgement pole, ahsantee na karibu sanaa
 
Last edited by a moderator:
aisee karibu tena mwanangu Judgement pole sana kumpoteza swahiba. mungu amlaze mahala pema amina.
 
Last edited by a moderator:
Kwa kinywa kipana na kwa spika loudly nathubutu kusema binadamu wa silka yako ni wachache mno hapa chini ya jua currently!

Shemeji yangu charminglady suala la kunikumbuka , ndy lina maana ya kunijali .
Binadamu utake nini zaidi ya kujaliwa ?
Thanks once again !

Kama nilivyokugusia , nilishindwa kurespond Sredi yako kwa wkt due my suddenly msiba.
It has been 2 weeks now , since i was lost my beloved friend ! (Swahiba -ndugu)

There isn't a day goes by i don't think of him , and i miss him terribly! Although the pain of losin him has lessened , bt life goes on !
I am sad , and my heart hurts for so many dayz forward .

Chammy !
Ahadi ni deni , niliahidi kupitia respond yako nitaitumia fursa hiyo kuwashkuru na aidha kuwasalimu baadhi ya waheshimiwa wa hapa Chtcht .
Special thanks kwa
Shem zangu
Chocs
Lady doctor
passionlady
KOKUTONA .
Maswahiba
Arushaone
Erickb52
Mr Rocky
kabanga
mshana jr (mke nilie kukabidhi bado unae ? )
Tonykp
watu8
Mtoto halali na hela
Excel
Rutashobolwa
Baba V
Pia niwasalimu
Mamndenyi
King'asti
kiwatengu [MENTION=49544]Angel Nylon Heaven on Earth mwallu [/MENTION]
shansarie
farkhina ladyfurahia
Ankali Kaizer na Untie DEMBA & shem Mentor .
Kila la kheri .

Furaha yangu umerudi we are jus fine ! She is a bit occupied
 
Last edited by a moderator:
hayo ndo madhara ya kutokuonekana na kutokuangalia bakuli lakko kama limejaa au kama liko nusu
Pamoja sana Judgement, hivi karibuni nina mpango wa kupitisha ka sensa humu, new faces ni nyiingi mno afu kuna watu wamepoa sana, na naskia kuna kapo kibao ambazo mie sizijui bado. Pamoja people.
 
npk.jpg
karibu kwangu kh! dont be afraid to be new!

be afraid to be of no one!

i'm one, lets make a deal..!

deal?
 
Asante kwa kushukuru mkuu.. Wewe ni zaidi ya member wenzangu humu jukwaani. Make una vyeo zaidi ya vitano ambavyo niliviandika kwenye ule uzi. Labda nivirudia. Kwanza u-member mwenzangu hapa jukwaani, pili u-jirani yangu hapa mtaani, tatu u-mwanarockcity mwenzangu, nne u-shemeji yangu na tano-utamalizia.

Basi nafurahi sana kukuona tena jukwaani, michango yako ni muhimu sana kwtu.

Kwa kumalizia naomba pia dada yetu YNNAH naye pia arudi jukwaani.

Wasalaam

CL
 
Last edited by a moderator:
Back
Top Bottom