Asali mbichi ni nzuri kwa afya yako

Asali mbichi ni nzuri kwa afya yako

Emma Lukosi

JF-Expert Member
Joined
Jul 22, 2009
Posts
929
Reaction score
149
Habari za kazi wana bodi,

Napenda kuwapa habari njema kwa wale wote ambao hawapendi ama hawawezi kutumia sukari
Kuwa asali mbichi na original kutoka Tabora, inapatakina katika kiwango cha hali ya juu.

Ukiagiza asali kutoka kwangu unaletewa hadi mlangoni kwako kwa wale walio maeneo ya mjini Dar es salaam
kwa gharama zifuatazo

5 ltr = 50,000/=

1 ltr = 1.5kg = 12,500/=

1/4 ltr = 4,000/=

Duka liko gerezani railways.

Au piga 0713338342 uletewe mzigo.
 
Una undugu na yule tapeli wa rambirambi za Mwangosi?
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom