Asali inamuumiza tumbo.


Bandabichi

Bandabichi

JF-Expert Member
Joined
Jun 3, 2012
Messages
230
Points
0
Age
37
Bandabichi

Bandabichi

JF-Expert Member
Joined Jun 3, 2012
230 0
Heshima mbele wakuu.
Nina rafiki yangu (ke) kila akila asali tumbo anadai linakwangua au linamuuma.
Hii mambo inasababishwa na nini?
Ushauri wa kitaalamu.
 
MziziMkavu

MziziMkavu

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2009
Messages
40,069
Points
2,000
MziziMkavu

MziziMkavu

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2009
40,069 2,000
Heshima mbele wakuu.
Nina rafiki yangu (ke) kila akila asali tumbo anadai linakwangua au linamuuma.
Hii mambo inasababishwa na nini?
Ushauri wa kitaalamu.
Mkuu Bandabichi Ikiwa huyo rafiki yako wa kike akitumia asali tumbo lake linakwangua

au linamuuma Si bora aache tu kuitumia hiyo Asali itakuwa kwake ni bora kuliko kulazimisha kunywa hiyo Asali. Asali

niijuavyo mimi ni Dawa kwa kila Maradhi na inatibu karibu maradhi mengi yaliyoshindikana kutibika Ma-Hospitalini ikiwa

huyo Rafiki yako wa kike akitumia Asali inamletea madhara bora tu aiache kuitumia namwambie aende Hospitali kuangalia

Afya yake haswa huko tumboni huenda akawa na maradhi yaliyojificha ndio maana akinywa hiyo asali Tumbo lake

linamuuma na kumkata mwambie aende Hospitali kufanya check up .
 
Last edited by a moderator:
Bandabichi

Bandabichi

JF-Expert Member
Joined
Jun 3, 2012
Messages
230
Points
0
Age
37
Bandabichi

Bandabichi

JF-Expert Member
Joined Jun 3, 2012
230 0
Sawa mganga mkuu wa JF umeiva kifani na kitaaluma.

Mkuu Bandabichi Ikiwa huyo rafiki yako wa kike akitumia asali tumbo lake linakwangua

au linamuuma Si bora aache tu kuitumia hiyo Asali itakuwa kwake ni bora kuliko kulazimisha kunywa hiyo Asali. Asali

niijuavyo mimi ni Dawa kwa kila Maradhi na inatibu karibu maradhi mengi yaliyoshindikana kutibika Ma-Hospitalini ikiwa

huyo Rafiki yako wa kike akitumia Asali inamletea madhara bora tu aiache kuitumia namwambie aende Hospitali kuangalia

Afya yake haswa huko tumboni huenda akawa na maradhi yaliyojificha ndio maana akinywa hiyo asali Tumbo lake

linamuuma na kumkata mwambie aende Hospitali kufanya check up .
 
bornagain

bornagain

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2012
Messages
3,385
Points
1,225
bornagain

bornagain

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2012
3,385 1,225
Si aiache kama kila akila inamletea madhara maana anaweza akawa ana aleji na vitu vitamu vitamu
 

Forum statistics

Threads 1,285,942
Members 494,834
Posts 30,879,924
Top