nyumba kubwa
JF-Expert Member
- Oct 8, 2010
- 10,309
- 8,398
Ha ha ha Mchambawima umenitupia jini au...nsubiri kibusha miye...lol
Mbona unahasira hivyo kaka...na ungejua mimi mwanamke hilo busha litakaa pande zipi?
Mbona unahasira hivyo kaka...na ungejua mimi mwanamke hilo busha litakaa pande zipi?
Wasameheane? Nani na nani? Kijana chunga mdomo wako, kama ninacho hisi ndio unachomaanisha basi we subili, kibusha kiko njiani sijuwi na wewe utaweza kwenda Marekani kwa matibabu au vipi.
Hao jamaa wanakimavi kufa mtu, watu wameuwa mchana kweupe halafu waombane msamaha na walio wadhibiti? Mi naona bora waombane msamaha na nyie mlioshindwa kuwaambia wasimamishe ushenzi wakati wa maovu yao. Sisi tulishawaambia wauwaji wa kikabila hawana cha kutufundisha bali kututega sikio, kwisha!