As Ange Kagame joins us modelling industry Rwandan refugee woman has this request for her

As Ange Kagame joins us modelling industry Rwandan refugee woman has this request for her

Ningekuwa moderator ningefuta hii thread, jamiiforum siku hizi inapoteza mwelekeo mpaka tunaanza kujadili hata watoto wa maraisi! Mbona mie sioni umuhimu wa kujadili habari ya mtu kwenda gym na kukutana na mtu na bla bla nyingine.

Inaonekana ww hujamuelewa mleta uzi . yeye ni katika pitapita zake Huko US ndipo alipomkuta Ange Kagame wapo kazini na kampuni inayofanyanae kazi. Kiufupi mleta Uzi ukiacha tu kuwa kasomea actuarial science pia ana know how kwenye uandishi wa nakala. Nimependa the way alivyocoordinate Uzi wake .
 
huyo binti ni mrefu mpaka amechukiza, tall and ugly
 
He!!? kwani huyo kibona naye ameshakuwa mbongo tena? i thought ni "interahamwe" mwenzangu!!

Kama na yeye ni interahamwe mwenzio basi na yeye amekuchoka.
 
Utakuta wanao comment hata hawajasoma...navyowajua wenzangu na uvivu wa kusoma...

This thread makes sense to me...ila kama umeishia kusoma kichwa cha habari huwezi kuelewa

(najua kwa urefu wa hii barua majority wanachangia bila kuisoma)

Barua inaongelea peace na kila mtu anataka hawa jirani zetu wawe na real peace...si amani ya woga
 
Inaonekana ww hujamuelewa mleta uzi . yeye ni katika pitapita zake Huko US ndipo alipomkuta Ange Kagame wapo kazini na kampuni inayofanyanae kazi. Kiufupi mleta Uzi ukiacha tu kuwa kasomea actuarial science pia ana know how kwenye uandishi wa nakala. Nimependa the way alivyocoordinate Uzi wake .

Watu nakwambia hawajasoma..its among well written piece of works...nimejikuta nasoma bila kuacha...

Mungu awasaidie hawa jirani zetu...hata walioko nje ya nchi wana dreams za kurudi kwao lakini wanashindwa waanzie wapi...

Kuna dada nilikutana nae nchi fulani...bila hata kuuliza nilijua ni mnyarwanda...niliongea nae muda mfupi nikaamua kubadili topic maana niliona anataka kuanza kulia...in short anaishi UK lakini hawezi rudi Rwanda japo kwa umri ni mdogo ...1994 alikuwa na 2 years...
 
nafahamika vipi kwako wakati wewe umejiunga 22nd october 2014 wewe huna hata mwezi unadai unanifahamu mimi wa 2010?

  • :becky:?


Hiyo ndo tarehe niliyofungua akaunti lakini humu ndani huwa naingia toka kitambo, kwa taarifa yako hata bila kujiunga JF mtu anaweza kuingia na kusoma mijadala ila tu hawezi kushiriki, nimekujibu.
 
nafahamika vipi kwako wakati wewe umejiunga 22nd october 2014 wewe huna hata mwezi unadai unanifahamu mimi wa 2010?
  • :becky:?


Haya sasa, Jmali sinalikuambia!!! Ubaguzi hauna dili we mwenyewe hilo unalijuwa vema saa sijui ni kwanini bado unaundeleza.
Mliufanya ndani ya Rwanda mwisho wake Mungu akatupa nguvu za kuwapa kipondo, mkaenda kuendeleza ukabila wenu DRC nakwenyewe tukawafwata nakuwapa kipondo mliobakia mnajificha ficha kwenye mapoli kama panya buku.
Hivi huyo dada aliyeko Marekani kabla ya kumuuliza Ange upuuzi, angeanza kuuliza wazazi wake kwa nini waliendelea kushilikiana na nyie kina jMali mpaka wakamfikisha Cameroon kwa miguu? Walikuwa matekwa au the same ideology? Mi nafikiri wazazi wake walikuwa na damu mikononi wakaogopa kwa sababu wale waliopata bahati ya kuwatoroka kule polini; akiwaona atashangaa jinsi hamna anachowazidi zaidi ya sumu alizolishwa na wazazi wake, tena wanamzidi "free healthcare" na "usafi" huku Rwanda.
Mi naona jMali uanze kufikilia plan B kwa sababu ubaguzi wako unaelekea ukingoni, ushajicholesha vya kutosha kilichobaki Mods wanaweza kukupa life burn humu jamvini uchochezi wa ukabila ni crime kwenye jamii zilizo staarabikan, shauli yako.
 
Kiufupi mleta Uzi ukiacha tu kuwa kasomea actuarial science pia ana know how kwenye uandishi wa nakala. Nimependa the way alivyocoordinate Uzi wake .

Amazing, and she's just 23. Hii ndo aina ya elimu tuitakayo. Inajenga uwezo wa kufikiri na sio kukariri kama kasuku.
 
Watu nakwambia hawajasoma..its among well written piece of works...nimejikuta nasoma bila kuacha...

Mungu awasaidie hawa jirani zetu...hata walioko nje ya nchi wana dreams za kurudi kwao lakini wanashindwa waanzie wapi...

Kuna dada nilikutana nae nchi fulani...bila hata kuuliza nilijua ni mnyarwanda...niliongea nae muda mfupi nikaamua kubadili topic maana niliona anataka kuanza kulia...in short anaishi UK lakini hawezi rudi Rwanda japo kwa umri ni mdogo ...1994 alikuwa na 2 years...

mkuu itafsiri article yote kwa manufaa ya jukwaa nashukuru
 
mkuu itafsiri article yote kwa manufaa ya jukwaa nashukuru

Mkuu sina utaalamu wa kutafsiri...
Ila kwa ufupi ni kuwa huyu mwandishi ni binti ambaye ni wa umri sawa na Ange..
Anaishi US ambako alienda akiwa mdogo akitokea kwenye kambi ya wakimbizi (na ametoa picha yake ya utotoni ambayo wanaomlea kwa sasa walimpiga nadhani anaishi na wazungu...hiyo picha ya mtoto ameshika tama ni yake akiwa mdogo)

Sasa juzi kati kakutana na Ange...Ange nae inaonekana amesomea US (unajua tena viongozi wetu...watoto wao lazima wapate quality education..lol)

Ananchoandika anasema alitamani amfate Ange pale gym walipokutana aanze kuongea nae kama mshikaji maana wanalingana na wote ni wanyarwanda...

Ndio anasema alichotaka kumwambia akashindwa lakini ameamua kumwandikia ndio hiki alichoandika na ku post kwenye mtandao kwani anasema ana uhakika Ange atasoma tu huu waraka

Anamwambia Ange kwa kuwa yeye ni kipenzi cha PK na ana influence kuliko mama yake...na anajua fika kuwa baba yake hana wa kumshauri kwa kuwa wote waliomzunguka wanamuogopa....basi yeye Ange amshawishi baba yake atafute amani ya ukweli ya Rwanda...aende South Africa akajifunze wenzake walifanya nini...

Anasema ana uhakika baba yake atamsikiliza sababu ni mtoto kipenzi...anasema baba yake hata akichukia...lakini atamsikiliza tu kuliko mtu mwingine kwa kuwa ni mtoto kipenzi...akiona kakasirika sana asubiri timing nyingine arudie kumwambia mpaka amsikilize...

Na anasema kabisa si yeye wala Ange wala vijana wa rika lao wana kosa lolote kuhusu mauaji ya 1994; ila wanaishi kama wakosaji sababu hakuna amani ya kweli Rwanda...

Ameandika kwa ufundi mkubwa siwezi kumuiga...

Ila nimemu admire mwandishi na kukubali kuwa Ange anaweza leta mabadiliko ya amani akitaka kufanya hivyo...daddy's daughter...

Lakini pia anamwambia Ange bila amani ya kweli future ya baba na kaka yake na watusti na wahutu wengine iko mashakani kwani huko Rwanda ni kuna bomu linasubiri kulipuka....

Nilichopenda kuhusu hii article huyu mwandishi haongelei kisasi wala sijui PK apelekwe ICC...anataka wasameheane.; maisha yasonge kama South..sasa kweli ameandika kitu kibaya kipi? Maana anamuombea heri hata PK
 
Mkuu sina utaalamu wa kutafsiri...
Ila kwa ufupi ni kuwa huyu mwandishi ni binti ambaye ni wa umri sawa na Ange..
Anaishi US ambako alienda akiwa mdogo akitokea kwenye kambi ya wakimbizi (na ametoa picha yake ya utotoni ambayo wanaomlea kwa sasa walimpiga nadhani anaishi na wazungu...hiyo picha ya mtoto ameshika tama ni yake akiwa mdogo)

Sasa juzi kati kakutana na Ange...Ange nae inaonekana amesomea US (unajua tena viongozi wetu...watoto wao lazima wapate quality education..lol)

Ananchoandika anasema alitamani amfate Ange pale gym walipokutana aanze kuongea nae kama mshikaji maana wanalingana na wote ni wanyarwanda...

Ndio anasema alichotaka kumwambia akashindwa lakini ameamua kumwandikia ndio hiki alichoandika na ku post kwenye mtandao kwani anasema ana uhakika Ange atasoma tu huu waraka

Anamwambia Ange kwa kuwa yeye ni kipenzi cha PK na ana influence kuliko mama yake...na anajua fika kuwa baba yake hana wa kumshauri kwa kuwa wote waliomzunguka wanamuogopa....basi yeye Ange amshawishi baba yake atafute amani ya ukweli ya Rwanda...aende South Africa akajifunze wenzake walifanya nini...

Anasema ana uhakika baba yake atamsikiliza sababu ni mtoto kipenzi...anasema baba yake hata akichukia...lakini atamsikiliza tu kuliko mtu mwingine kwa kuwa ni mtoto kipenzi...akiona kakasirika sana asubiri timing nyingine arudie kumwambia mpaka amsikilize...

Na anasema kabisa si yeye wala Ange wala vijana wa rika lao wana kosa lolote kuhusu mauaji ya 1994; ila wanaishi kama wakosaji sababu hakuna amani ya kweli Rwanda...

Ameandika kwa ufundi mkubwa siwezi kumuiga...

Ila nimemu admire mwandishi na kukubali kuwa Ange anaweza leta mabadiliko ya amani akitaka kufanya hivyo...daddy's daughter...

Lakini pia anamwambia Ange bila amani ya kweli future ya baba na kaka yake na watusti na wahutu wengine iko mashakani kwani huko Rwanda ni kuna bomu linasubiri kulipuka....

Nilichopenda kuhusu hii article huyu mwandishi haongelei kisasi wala sijui PK apelekwe ICC...anataka wasameheane.; maisha yasonge kama South..sasa kweli ameandika kitu kibaya kipi? Maana anamuombea heri hata PK

Wasameheane? Nani na nani? Kijana chunga mdomo wako, kama ninacho hisi ndio unachomaanisha basi we subili, kibusha kiko njiani sijuwi na wewe utaweza kwenda Marekani kwa matibabu au vipi.
Hao jamaa wanakimavi kufa mtu, watu wameuwa mchana kweupe halafu waombane msamaha na walio wadhibiti? Mi naona bora waombane msamaha na nyie mlioshindwa kuwaambia wasimamishe ushenzi wakati wa maovu yao. Sisi tulishawaambia wauwaji wa kikabila hawana cha kutufundisha bali kututega sikio, kwisha!
 
Wasameheane? Nani na nani? Kijana chunga mdomo wako, kama ninacho hisi ndio unachomaanisha basi we subili, kibusha kiko njiani sijuwi na wewe utaweza kwenda Marekani kwa matibabu au vipi.
Hao jamaa wanakimavi kufa mtu, watu wameuwa mchana kweupe halafu waombane msamaha na walio wadhibiti? Mi naona bora waombane msamaha na nyie mlioshindwa kuwaambia wasimamishe ushenzi wakati wa maovu yao. Sisi tulishawaambia wauwaji wa kikabila hawana cha kutufundisha bali kututega sikio, kwisha!

Lakini hatima ya haya mambo yote ni nini maana kama hamna maridhiano ndio utaona wataendelea sana kuwazingua. Mimi naona kwa jinsi moja au nyingine lazima mfike sehemu na kuwakaribisha nyumbani hawa akina jMali wahusike katika ujenzi wa nchi. Bure hawatachoka kila uchao kutafuta mbinu ya kuangusha nchi.
 
Last edited by a moderator:
Upumbavu mtupu,hadithi za kutunga za kina jmali...hawezi hata kuweka picha yake ya sasa kaishia kuokota kipicha cha imaginary child refugee
 
Watu nakwambia hawajasoma..its among well written piece of works...nimejikuta nasoma bila kuacha...

Mungu awasaidie hawa jirani zetu...hata walioko nje ya nchi wana dreams za kurudi kwao lakini wanashindwa waanzie wapi...

Kuna dada nilikutana nae nchi fulani...bila hata kuuliza nilijua ni mnyarwanda...niliongea nae muda mfupi nikaamua kubadili topic maana niliona anataka kuanza kulia...in short anaishi UK lakini hawezi rudi Rwanda japo kwa umri ni mdogo ...1994 alikuwa na 2 years...
Kujifanya mbongo lakini daily you drink and sleep Kagame and Tutsi hating,just come out the shadow...muhutu wa wapi wewe?
 
Kujifanya mbongo lakini daily you drink and sleep Kagame and Tutsi hating,just come out the shadow...muhutu wa wapi wewe?

Hapo ndio nazidi kuwahurumia...badala ya ku solve tatizo la chuki baina yenu mnatafuta mchawi...haya bana mimi muhutu...lakini msije kuomba hifadhi Tz mkiaza kuchinjana upya...sasa huu uzi umewatukana wapi au umewaambiaa ukweli msiotaka kuusikia??????????????

Lakini baada ya kusoma huu uzi nimewasamehe bure...woote mnajua kipi ni bora lakini nani wa kum face PK kama si Ange? wote mnamwogopa....wote mnaogopa kusema ukweli japo mnaujua
 
Utakuta wanao comment hata hawajasoma...navyowajua wenzangu na uvivu wa kusoma...

This thread makes sense to me...ila kama umeishia kusoma kichwa cha habari huwezi kuelewa

(najua kwa urefu wa hii barua majority wanachangia bila kuisoma)

Barua inaongelea peace na kila mtu anataka hawa jirani zetu wawe na real peace...si amani ya woga

na mimi nilikuwa najiuliza hivyo hivyo...kuna watu nahisi wamesoma kichwa cha habari halafu waka-conclude vichwani mwao bila kusoma, vinginevyo nahisi labda kingereza ndio shida hapa, sijaona chochote kibaya kwenye stori ya huyu dada.
 
Upumbavu mtupu,hadithi za kutunga za kina jmali...hawezi hata kuweka picha yake ya sasa kaishia kuokota kipicha cha imaginary child refugee

lakini na wewe mbona ulidai ni RAIA WA MAREKANI? una tofauti gani na huyu dada?
 
Back
Top Bottom