ARV zatumika kunenepesha "kitimoto"


S

Sumji

R I P
Joined
Jun 11, 2009
Messages
34
Likes
0
Points
0
S

Sumji

R I P
Joined Jun 11, 2009
34 0 0
Ndugu zangu wana JF,
Hivi karibuni nimesikia kuwa dawa za ARV (sijui kirefu chake nini) lakini ni zile zinazotumiwa na watu wanaoishi na VVU kuwa sasa hivi wafugaji wa kitimoto wanazitumia kunenepeshea au kulisha mifugo yao. Wafugaji wa Kyela nasikia ndio wanaotumia sana.

Nimeleta hoja hii hapa ili nijue kama ni kweli, maana watu kama "MFUKUNYUZI" wanaweza kuwa taarifa nzuri zaidi au wanaweza kutusaidia kufukunyua zaidi. Lakini cha muhimu ni kujua kama kunaweza kuwa na madhara yoyote kwa watumiaji wa chakula hicho mbali na hasara itakayopatikana kwa dawa kutowafikia wahusika.

nawasilisha
 
ELNIN0

ELNIN0

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2009
Messages
3,862
Likes
301
Points
180
ELNIN0

ELNIN0

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2009
3,862 301 180
Ndugu zangu wana JF,
Hivi karibuni nimesikia kuwa dawa za ARV (sijui kirefu chake nini) lakini ni zile zinazotumiwa na watu wanaoishi na VVU kuwa sasa hivi wafugaji wa kitimoto wanazitumia kunenepeshea au kulisha mifugo yao. Wafugaji wa Kyela nasikia ndio wanaotumia sana.

Nimeleta hoja hii hapa ili nijue kama ni kweli, maana watu kama "MFUKUNYUZI" wanaweza kuwa taarifa nzuri zaidi au wanaweza kutusaidia kufukunyua zaidi. Lakini cha muhimu ni kujua kama kunaweza kuwa na madhara yoyote kwa watumiaji wa chakula hicho mbali na hasara itakayopatikana kwa dawa kutowafikia wahusika.

nawasilisha
We mkuu endelea kula hakuna chochote hizo ni Propaganda tu ili tuache kula - tutaendelea kukutafuna kama kawaida.

utasikia mengi tu kuhusu nguruwe - mwisho watajasema nguruwe anaambukiza ukimwi...
 
M

Magezi

JF-Expert Member
Joined
Oct 26, 2008
Messages
2,960
Likes
218
Points
160
M

Magezi

JF-Expert Member
Joined Oct 26, 2008
2,960 218 160
Kwanza kama wanawapa nguruwe ARVs basi ni kinga tosha ya VVU au siyo??
 

Forum statistics

Threads 1,214,174
Members 462,577
Posts 28,503,690