Arusha na moshi tutajitenga

Arusha na moshi tutajitenga

rosemarie

JF-Expert Member
Joined
Mar 22, 2011
Posts
6,887
Reaction score
3,445
Nataka mjue sisi arusha na moshi tuna uwezo wa kujitenga na nyie kwa sbabu mnaendekeza sana ccm,tunataka mabadiliko sio kuvuana magamba,bora tujitenge tuwe na kanchi ketu kazuri katamu
 
Arusha na Kilimanjaro zinaweza kujitenga zina kila kitu na uchumi mkubwa kuliko Zanzibar!!. Zanzibar productivity ni zero!. Lakini haita wezekana kujitenga!
 
Kweli wewe ni top sinker!!

Hivi katika mkoa wa Arusha na wa Kilimanjaro ni chama gani kilichopata viti vingi vya ubunge?? na ni mgombea wa chama gani aliyepata kura nyingi za uraisi??
 
Hiyo tamu kwelikweli kwanza hili linchi TZ, ni likubwa sana,ila tuongeze mara, manyara na tanga.katakuwa kanchi la kijanja dunia nzima hakuna.NANI WA KULIANZISHA TUTAMUUNGA MKONO.
 
Wa2 wengine,hv mnaanzisha thread mpate kuonekana? Full pumba 2..crap!
 
Navyosema arusha na moshi nieleweke sijaiweka same,wabakie na ccm yao,kwanza nasikia shemeji yenu malecela kahamia kwenu,shauri yenu!
 
Back
Top Bottom