Arusha inaongoza kuwa na vijana wa ovyo

Arusha inaongoza kuwa na vijana wa ovyo

Darren2019

JF-Expert Member
Joined
Nov 23, 2019
Posts
1,111
Reaction score
2,412
Vijana wanawaza wizi tu, ukabaji na matendo mengine ya ovyo.

Ukija kutembea Arusha jipange maana unaweza kukosa hata nauli ya kurudi ulipotoka.

Bado nchi hii sijaona wezi wenye ushirikiano kama hawa wa Arusha.

Acheni bangi vijana wa chuga fanyeni kazi halali tuheshimishe mkoa wetu[emoji849]
 
Nimeishi Arusha ni pakawaida sana upande wangu ukiuliza ni wapi pagumu nitakuambia Dar Es Salaam kuna vibaka wengi sana (kipindi kile panya road walisumbua sana)

Arusha inapewa kiki sana ila haina uharifu wowote that's why hata kanda maalumu Tz zipo 2 tu (kanda maalumu ya Dar, na kule kanda ya ziwa)

Kanda ya ziwa kuna mpaka mkoa wa kipolisi
 
Furniture Safi 🇹🇿0786437672
✅Mali safi kitanda 5/6
✔️Materials ni hardwood, hard board and blue valvert
✅Bei ya kitanda ni Tsh 850,000/=
💯Kazi ni uhakika na imara

Kazi zetu zote zinafanywa kwa oda Tunapatikana manzese Argentina
20230707_010543.jpg
 
Nimeishi Arusha ni pakawaida sana upande wangu ukiuliza ni wapi pagumu nitakuambia Dar Es Salaam

Arusha inapewa kiki sana ila haina uharifu wowote that's why hata kanda maalumu Tz zipo 2 tu (kanda maalumu ya Dar, na kule kanda ya ziwa)

Kanda ya ziwa kuna mpaka mkoa wa kipolisi
Umewadharau machalii wa ARACHUGA?
 
Umewadharau machalii wa ARACHUGA?
Sio kuwazarau nimeongea uhalisia, fanya utafiti pia kule watu wanakunywa sana pombe na kuvuta bangi baada ya hapo wanamikwara mingi sana na maneno mengi sana kwa ile rafudhi yao (vijana wa Arusha na vijana wa pwani tofauti yao ni rafudhi tu ila wote wanamaneno mengi sana

Ila kuna maeneo nchi hii watu hawaongea sana mfano hiyo Mara ukijaa kwenye 18 za mtu unaliwa bila kupigiwa makelele
 
si bora hivyo kuliko vijana wa dar wanavokulana wao kwa wao.....
Tanzania kuna janga linainyemlea. Inawezekena isiwe ndani ya miaka mitano ijayo, lakini kwa hakika kuna jambo baya sana litatokea. Kulivyo na unemployment rate kubwa ya vijana, na viongozi wanavyozidi kukaa madarakani na kulewa madaraka chakari ni suala la muda tu vijana watakiwasha.
 
Vijana wanawaza wizi tu, ukabaji na matendo mengine ya ovyo.

Ukija kutembea Arusha jipange maana unaweza kukosa hata nauli ya kurudi ulipotoka.

Bado nchi hii sijaona wezi wenye ushirikiano kama hawa wa Arusha.

Acheni bangi vijana wa chuga fanyeni kazi halali tuheshimishe mkoa wetu[emoji849]
Arushab upajui vinzuri
 
We huna hela umeenda arusha ya uchochoroni unakuja na conclusion hapa, hicho mnachokiona kwenye media hakiakisi hata asilimia moja ya vijana wa arusha , tafta hela mtoa mada ukienda arusha kupumzika au kutafuta hutaona hivi unavoviona kwenye media
 
Back
Top Bottom