Arusha: Hongera Monaban (Mollel), CCM umeibeba vya kutosha

Arusha: Hongera Monaban (Mollel), CCM umeibeba vya kutosha

Lema ameshindwa hata kutatua kero ya umeme kama mbunge, tusuburie maandamano maana hayo anayaweza.

Acha mambo ya ajabu, Tanesco iko kimkoa? au kijimbo? au Lema anazalisha umeme wa solar ambao hata wewe unaweza jizalishia nyumbani kwako?
 
Huu ni ushahidi tosha kwamba Rais wa Taifa hili kamwe hatatoka huko "kaskazini". Si kwa kizazi hiki tu bali na vizazi vyako vyote vijavyo. Tulia utawaliwe, huna budi mpuuzi mkubwa wewe na vijidharau vyako visivyo na tija.

Kwahyo Atatoka Dodoma,,
 
Tatizo lao vichwa ngumu na wanazungukana wenyewe,wakaisome namba yao huko nyambafu!
 
We Mstonya endeleeni kumchagua Lusinde ndiye aliye wazidi nyie wote kielimu
Pole sana na huo ukabila wako. Tulia tukutawale mpaka siku yako ya kifo. Hayo madharau yako hayatakusaidia kitu mbuzi wewe. Huwezi kudharau makabila mengine wakati wewe mwenyewe huna mbele wala nyuma.
 
Ni ngumu sana ku deal na watu walioamua kuchagua viongozi/chama based on ethnic groups. Watakapoelimika watafanya maamuzi sahihi

Natamani mzee tupatua ajue hili. Hya ndo maamuzi ya wavachuga na hakuna wa kuwapinga. Hata mimi nipo Arusha na nayaona kwa macho yangu, Namkaribisha Kijenge aje tuongee japo kidogo.
 
Hiyo rufaa ni ya kujifurahisha tu. Arusha hata agombee Magufuli CCM hamtoshinda

Hata marehem baba wa Taifa analijua hili. hata uchaguzi urudiwe mara 100000000000000000000000000000000 hamshindi ng'o!!!!!!!!!!!!!!!
 
Hata Wassira naye anakata rufaa, na sababu kubwa ni kuwa mila za mkoa wa Mara zimekiukwa kwa kuruhusu Mwanamke kumgaragaza mwanamume. Tena mwanamume mwenyewe bonge la baba kama alivyo Steven.
Sijui sababu hizo zina sound kisheria? Mie sijui.

Mi nadhani kama Monabani atakata rufaa atakua anaitetea ile siasa yake ya kikabila kisa yeye ni Mwarusha na iweje akose kuwa mbunge ndani ya eneo la warusha. Amesahau hii ndo Arachuga ya wote na si arusha ya waaarusha tena. Angeenda leo ingekua poa sana ili mambo yaishe fasta kamanda asikose vikao nyeti bungeni. Viva Lema Vivaaaaaaaaaaaaaaaaaa
 
Uko sahihi...ushahidi ni yeye kupata kura 65 elfu wakati Lowassa kapata zaidi ya kura 150 elfu! Kama ilivyo kwa maeneo ambayo CCM ni "kila kitu", Arusha wanaichukulia CHADEMA kuwa "kila kitu".

Arusha tunajua tunachokifanya na hatuwapi mwanya wa kutuibia kiboya, natamani sana na wengine wangeiga huu mfano.
 
Huijui Arusha wewe,Ni very cosmopolitan Ni mchanganyiko WA makabila mengi wanaojitambua sio mangombe wasioelimika kama Dodoma

Kweli kabisa, maana Monabani bado anadhani Arusha ni ya waarusha kumbe sku hizi tunaiita Arachua na ni ya wote. Siasa zake za kikabila ziliumiza wengi bila yeye kujua.
 
jingalao;
Kweli waliniusia kuwa mtoto ukimpa jina, angalia lisijemharibu. Waliokupa jina, limekumaliza. Anakata rufaa au ccm inakata rufaa?? Monaban hakati rufaa, ameshasema anaendakupiga chungu watu wafe. Waliokula unga wake, na hii ni pamoja na Kinana na Mzee Upaa. Shauri lenu
Na akivunja tu kitaanza na wakwao maanando desturi yake. Yangu macho na Sanawari yangu.
 
Lakini hata ufahamu wa wana Arusha ni tofauti na dodoma na Sumbawanga

HAO NAO ITABIDI TUWAFUNDISHE NAMNA YA KUFANYA MAAMUZI MAGUMU KAMA TULIVYOJIFUNZA KWA MZEE WETU NAKIPENZI CHETU lOWASSA.
 
Bw. Mollel (Monaban) ni kabila gani? Wewe ni kabila gani? Watu wa jimbo la uchaguzi Arusha ni kabila gani? Watu 30,000 waliompa kura Mollel ni kabila gani?[/QU

Ni vema umtembelee pale Unga Limited au NMC atakuwepo na atakupa majibu ya kutosha tu kwa maswali yako hayo. Wengine tupo na Arusha yetu tukiamini ni yawote.
 
Lema ameshindwa hata kutatua kero ya umeme kama mbunge, tusuburie maandamano maana hayo anayaweza.

we ta.ko kweli , jk mwenyewe kashindwa pamoja na mawaziri wako wa ccm kutatua tatizo la umeme
 
Hizo kura kapata baada ya vijana wengi kukata tamaa ya kupiga kura, ingefanyika tar 25 oct, watu walikuwa na hamasa lema angeshinda kwa 80%
=> uelewa wa watu/vijana arusha ni tofauti na dodoma pwani ruvuma watu wanawaza mabadiliko tu!

Nabadiliko gani...au upuuzi sijaona nabadiliko mimi...
 
Back
Top Bottom