BelindaJacob
Platinum Member
- Nov 24, 2008
- 6,494
- 4,079
Good job Arsenal against Man City, hongereni watani🙂)) siyo lile litimu la darajani, likishinda hakulaliki kwa matusi...
Mbu usifanye sherehe, ligi bado inaendelea ha ha
...mnh, naomba kwanza kuondoa shilingi...Avatar hiihaikupendezi.
Wewe sio HAMAS bana,
Kama hujaweka ile ya mguu, au mdomo sirudishi shilingi...:thumb:
...mnh, naomba kwanza kuondoa shilingi...Avatar hiihaikupendezi.
Wewe sio HAMAS bana,
Kama hujaweka ile ya mguu, au mdomo sirudishi shilingi...
:thumb:thanx kwa pongezi ila mnh, hayo mawe unayoyatupia darajani mnh! hehe...!
Hii ya chadema si ya Hamas kwa hiyo rudisha tu hiyo shilingi.:A S kiss: angalia mdomo huu
Basi nitaiondoa nibaki avatarless,ha ha
si unajua mchecheto wa kupiga kura, yani kadi nilivyoikumbatia natamani J2 ifike chapchap..
Ahh bwana wee mpira uligeuka mipasho na hayo madaraja yenu..teh teh..sasahivi mi natoa thanx si mshabiki wa timu yoyote EPL..
Basi nitaiondoa nibaki avatarless,ha ha
si unajua mchecheto wa kupiga kura, yani kadi nilivyoikumbatia natamani J2 ifike chapchap..
Ahh bwana wee mpira uligeuka mipasho na hayo madaraja yenu..teh teh..sasahivi mi natoa thanx si mshabiki wa timu yoyote EPL..
Basi nitaiondoa nibaki avatarless,ha ha
si unajua mchecheto wa kupiga kura, yani kadi nilivyoikumbatia natamani J2 ifike chapchap..
Ahh bwana wee mpira uligeuka mipasho na hayo madaraja yenu..teh teh..sasahivi mi natoa thanx si mshabiki wa timu yoyote EPL..
Usiiondoe BJ mimi naihusudu sana inakupendeza na kuendana na jina lako.😛eace:
Usiiondoe BJ mimi naihusudu sana inakupendeza na kuendana na jina lako.😛eace:
Hakikisha unalala nayo maana thithiem wanaweza kutuma majambazi na kutochokua chochote kingine bali card yako ya kupigia kura na pia hakikisha jina lako liko katika list ya majini kwenye kituo chako cha kupigia kura. Chagua Chadema, Chagua Rais Mtarajiwa Dr Slaa
....si uibandike wewe basi utuachie sie "BJ's lips?"
....si uibandike wewe basi utuachie sie "BJ's lips?"
Thenkyuu mfalme, lazima kieleweke jumapili..:smile-big:
Mkuu yani hata kukwapuliwa pochi na vibaka najihadhari sana vinginevyo nitakosa kitu muhimu sana j2..hivi hamna mechi yoyote siku hiyo kusindikiza ladha ya uchaguzi?
Jina liko kwenye listi ila naendelea kucheki mana nisijekuta jumamosi halionekani, nitasikitika sana na hiyo michezo yao hao majambazi..
Usisahau kupiga kura na wewe!!!peace
CESC FABREGAS taunted Manchester City and said: We'd have beaten you even if you'd had 15 men.
Roberto Mancini's title chasers were a man down after just five minutes following defender Dedryck Boyata's red card. And although they put up a spirited fight, the Gunners eventually took control and romped to a 3-0 win.
Arsenal could even afford the luxury of a saved Fabregas penalty. And the Gunners skipper said: "Even if they were 15 and we were 11 we would still have gone on and won. "Whoever is in this team, we always want to go forward. The way we played it was very difficult to stop us. "We played some outstanding football at times. It's very difficult to stop when you play at that tempo at that level." Fabregas, 23, helped the Gunners move to within five points of leaders Chelsea and believes this result will serve as a warning to Carlo Ancelotti's men. He added: "It's too early to talk about favourites or not. Chelsea are looking very strong but still have to play a lot of the big teams. We will see how they do against them but we have to keep calm.
"It was a victory against a good team - that's it. We kept our composure and I think we were fantastic." Samir Nasri fired in a first-half opener but City put up a spirited show and could easily have levelled. Nasri also had a hand in Alex Song's second before sub Nicklas Bendtner raced clear to score a third. Boss Arsene Wenger praised the maturity shown by his team, particularly when tackles were flying in during a spicy first half. The Emirates chief said: "It was important we got a win here because it strengthens the belief in the squad. "The sending off gave us an advantage but we showed intelligence and calm.
"We've matured in the sense of negotiating the difficulties of the game in an intelligent way." Mancini felt ref Mark Clattenburg was wrong to give Boyata a straight red for fouling Marouane Chamakh. He said: "Against Newcastle we had a clear chance to score when Carlos Tevez was in the box but it was a yellow card offence. "Today the striker touched the ball but it was probably going to the goalkeeper and the referee sent him off."
According to British newspaper Sunday People, the French coach of Londons Arsenal, Arsene Wenger, is ready to put pen to paper with one of the youth products of FC Barcelona. The player in question is said to be Barcelonas Cadet A midfielder and Spain U-16 international Sergi Samper (15).
The 15-year-old youngster who is being hailed as the new Xavi in Barcelona, caught the eye of the Frenchman during this years Nike Premier Cup at Old Trafford. Wenger will attempt to lure the 15-year-old midfielder away from the Nou Camp in January by offering him a four-year deal and more money than Barcelona are offering. Wenger also plans to try and convince Samper that his chances of first-team football will come more quickly at the Emirates.
However, the Blaugrana management will surely do everything to stop the transfer as they are not ready to lose another promising player after Fabregas and Piqué left the club in the early periods of their career.
Mtego huo,msije kujikuta tunawatumia kuendeleza vijana wetu! Ila msimfanyie kama Fran(Marida)
Cesc Fabregas and Arsene Wenger
Wasilie tu baada ya miaka sita kama wanavyomlilia Cesc.
Inaweza kuwa sababu au isiwe sababu pia,timu nyingi tu zinacheza pungufu na zinashinda mechi,last week kuna timu ilikuwa one man down lakini ikaweza kuscore 3 second half goals.Kubali kuwa siku hiyo Arsenal walikuwa vizuri and they deserved it. Source ya red card inaweza kuwa ni kuzidiwa pia.Sawa mkubwa, hata mie hilo linanipa wasi wasi coz for a fact had Man City played 11 full time game ingekuwa tofauti. Plus mechi kadhaa tumecheza na watu pungufu, ni something that we Wenger should ask himself i.e what if?????
On the other hand maybe lady luck yuko upande wetu.