Arsenal inatishaaa!! Walco tt apiga HAT-TRICK | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Arsenal inatishaaa!! Walco tt apiga HAT-TRICK

Discussion in 'Sports' started by G.T.L, Oct 31, 2012.

  1. G.T.L

    G.T.L JF-Expert Member

    #1
    Oct 31, 2012
    Joined: Jul 15, 2012
    Messages: 208
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 45
    Mpaka Half Time Arsenal ilikua nyuma kwa mabao 4-1, ila badae kipindi cha pili dakika ya 90+4 ubao ukawa Reading 4-4 Arsenal...Dakika 30 zikaongezwa na mpira kuisha kwa ushindi mnono..READING 5-7 ARSENAL wauwaji ni WALCOTT,GIROUD,KOSCIENLY,CHAMACK,WALCOTT,CHAMACK
    Salamu kwa MUFC
     
  2. A

    Africa_Spring JF-Expert Member

    #2
    Oct 31, 2012
    Joined: Jun 16, 2012
    Messages: 428
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hahahahaaaaaa
    kweli mmefulia wakuuu...duh hata reading mnapanga first eleven na kwenda extra......ndomaana watu wenye akili zao wamekimbia timu yenu.....
    NAJUA MTANIUA KWA MATUSI
     
  3. A

    Africa_Spring JF-Expert Member

    #3
    Oct 31, 2012
    Joined: Jun 16, 2012
    Messages: 428
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kama uliangalia game yenu Champions na S-04, mtangazaji sky alipiga dongo kuwa...kwenye akaunti yenu inasoma vizuri lakini kiwanjani hakusomeki hahahahahahaha...
     
  4. ARV

    ARV JF-Expert Member

    #4
    Oct 31, 2012
    Joined: Sep 6, 2011
    Messages: 1,303
    Likes Received: 304
    Trophy Points: 180
    Subirini next week mnakutana na Valencia Antonia, zile kross zake zitawamaliza. Reading kumbe nayo kiboko, imewahenyesha kihivyo! kajipangeni kabla ya kukutana na mashetani wekundu.
     
  5. KATUMBACHAKO

    KATUMBACHAKO JF-Expert Member

    #5
    Oct 31, 2012
    Joined: Jul 3, 2012
    Messages: 388
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Endeleeni kujifariji hivyo hivyo! Maana hali ya timu yenu sio nzuri! ONYO: Kama una ugonjwa wa moyo hama Arsenal - - -> Man U
     
  6. ARV

    ARV JF-Expert Member

    #6
    Oct 31, 2012
    Joined: Sep 6, 2011
    Messages: 1,303
    Likes Received: 304
    Trophy Points: 180
    Ha ha haaaa, mkuu KATUMBACHAKO umenikumbusha jamaa yangu alisema shabiki wa arsenal akiangalia mechi ya arsenal lazima ukae na kopo la dawa za pressure mezani.
     
  7. G.T.L

    G.T.L JF-Expert Member

    #7
    Oct 31, 2012
    Joined: Jul 15, 2012
    Messages: 208
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 45
    Acha kuchonga weweeee...First Eleven ilikua hii
    * *Damian Martinez
    * *Laurent Koscienly
    * *Johan Djourou
    * *Carl Jenkinson
    * *Ignas Miquel
    * *Theo Walcott
    * *Fransic Coquelin
    * *Andrei Arshavin
    * *Emmanuel Frimpong
    * *Serge Gnabry
    * *Maroune Chamakh*
     
  8. G.T.L

    G.T.L JF-Expert Member

    #8
    Oct 31, 2012
    Joined: Jul 15, 2012
    Messages: 208
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 45
    Wa kusajiri Marefa..teh teh
     
Loading...