Kwa wapenzi wa Liverpool jana ilikuwa ni kilio na kusaga meno baada ya dk ya 90 kwani ilikuwa ndio mwisho wa safari yao ya FA baada ya kutolewa nishai kwa kubandikwa 2-1...chezea Bunduki weeeeeeeeee
Kwa wapenzi wa Liverpool jana ilikuwa ni kilio na kusaga meno baada ya dk ya 90 kwani ilikuwa ndio mwisho wa safari yao ya FA baada ya kutolewa nishai kwa kubandikwa 2-1...chezea Bunduki weeeeeeeeee
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.