Aristotle ndiye anaitwa baba wa siasa katika Dunia hii

Aristotle ndiye anaitwa baba wa siasa katika Dunia hii

Poppy Hatonn

JF-Expert Member
Joined
Apr 9, 2021
Posts
4,014
Reaction score
6,771
Aristotle alifundisha zipo kazi za aina tano: ukulima, mifugo, ujambazi, uvuvi, na uwindaji.

Anasema wakati mwingine kazi zinaweza kuunganishwa: kwa mfano kazi ya ukulima unaweza kuichanganya na ujambazi.

Haya mambo nimeyaona katika maisha: vijana wanasukuma mkomkoteni asubuhi,usiku wanakaba watu ( wanakuwa vibaka)

Aristotle ndiyo baba wa siasa
Socrates baba wa falsafa.

Adam Smith baba wa capitalism.
 
Aiseee sijaambulia kitu mkuu Kwan Kuna tatizo la kimtandao uko kwenuu🤔
 
Na Robert KIYOSAKI ndio baba wa masuala ya fedha duniani hana mpinzani.
 
Ya fedha au uchumi?
Ya fedha mkuu kuna kitabu chake kimoja kinaitwa "INCREASE YOUR FINANCIAL IQ" Mkuu, kitafuta hutajutia katema nondo sana Kaelezea jinsi wanaume wanavyopoteza utajiri kwasababu ya ndoa na njia ya kuepuka na jinsi nchi zilivyoingia kwenye mtego wa taxes na marekani wanavyo print money kinyume na sheria ameziita funny money or counterfeit money na jinsi gani ni hatari kuhifadhi dola hazina badala ya dhahabu.

Mkuu nna mengi ngoja niishie hapo sasa hivi nina nondo moja inaitwa "WHY A STUDENT WORKS FOR C STUDENT AND B STUDENTS WORKS FOR GOVERNMENT " .
 
Back
Top Bottom