Ha ha ha haa! Nimecheka mpaka mchozi kunitoka.Mkuu naomba hiyo app na mm niangalie........ Ingawa czani hata wakinidukua watapata nn maana maisha yangu magumu mpk najiuliza lini nitakufa
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] acha tu kaka!!Mkuu naomba hiyo app na mm niangalie........ Ingawa czani hata wakinidukua watapata nn maana maisha yangu magumu mpk najiuliza lini nitakufa
Haaahaaaa nimecheka sanaMkuu naomba hiyo app na mm niangalie........ Ingawa czani hata wakinidukua watapata nn maana maisha yangu magumu mpk najiuliza lini nitakufa
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]Mkuu naomba hiyo app na mm niangalie........ Ingawa czani hata wakinidukua watapata nn maana maisha yangu magumu mpk najiuliza lini nitakufa
[emoji23][emoji23][emoji23]Mkuu naomba hiyo app na mm niangalie........ Ingawa czani hata wakinidukua watapata nn maana maisha yangu magumu mpk najiuliza lini nitakufa
[emoji23] [emoji23]Mkuu naomba hiyo app na mm niangalie........ Ingawa czani hata wakinidukua watapata nn maana maisha yangu magumu mpk najiuliza lini nitakufa
[emoji3][emoji3][emoji3]Mkuu naomba hiyo app na mm niangalie........ Ingawa czani hata wakinidukua watapata nn maana maisha yangu magumu mpk najiuliza lini nitakufa
ha ha haHahaha WATU wanevurugwa Kwa maana hiyo miaka kumi ijayo ya magufuli Kwa style hii ule utafiti Sasa utakuwa vichaa wanne kati ya wanne. Watu wakikata tamaa utamdukua nini?
unataka kufa sio,utawala huu wa baba jesca utakufa tuu mkuu[emoji1] [emoji1] [emoji1] [emoji1] [emoji1] [emoji1]Mkuu naomba hiyo app na mm niangalie........ Ingawa czani hata wakinidukua watapata nn maana maisha yangu magumu mpk najiuliza lini nitakufa