APPs zinazotangazwa mpya mara kwa mara FaceBook

APPs zinazotangazwa mpya mara kwa mara FaceBook

medson jonasan

Senior Member
Joined
Jan 14, 2014
Posts
145
Reaction score
27
Haya mpya wezangu watufanye watumwa kila siku Facebook mara pamlchat tena tango au viber na nyungine nyingi sijazimaliza mtanisaidia.SWALI Zinafaida gani kwetu sisi ???? Wakati zote zinakazi moja .huuuu ni utumwa bila kusurutishwa .Mimi nionacho tunatafuta smartphone tuwaongeze pesa bila kujua.kwa mfumo tulionao tutabak maskin hadi kuja kwake kristo.kama imekugusa changia.WACHINA MPO CHANGIENI .
 
kila mtu anatakiwa aangalie kinachomfaa atumie vingine achana navyo maana mwisho wa siku watu unaowasiliana nao ni wale wale tu.
 
Ujue kaa nakuelewa ivi! Wasp,Vibr ,Tango,Na kila kitu naweza sema ni Abdul kumwita Duli namaanisha ni wale wale tu, Ukifaham inatosha
 
mbona kuna diamond, ally kiba, na wanamuziki kibao? inabidi tupitishe muswada awe mwanamuziki mmoja tu wanatumalizia hela tu.

mbona kuna nyumba za udongo matofali ya cement na kuchoma na hapa tutafute moja tu.

mbona kuna ugali wali na chips hapa pia vifutwe tuamue kama ni chips ziwe chips tu tusile vyakula vingi tutamaliza hela.

kaka medson jonasan unatakiwa utambue kuna kitu kinaitwa preference kila mtu ana kitu chake anachopenda furaha yako wewe si ya mwenzako na unachopenda wewe na mwenzako anaweza asipende. leo hii kunaweza toka facebook ya kijani ikawa na feature kama feacebook ya kawaida ila kwa sababu tu ya ile rangi ya kijani mtu akaacha fb ya kawaida akaenda ya kijani
 
Last edited by a moderator:
mbona kuna diamond, ally kiba, na wanamuziki kibao? inabidi tupitishe muswada awe mwanamuziki mmoja tu wanatumalizia hela tu.

mbona kuna nyumba za udongo matofali ya cement na kuchoma na hapa tutafute moja tu.

mbona kuna ugali wali na chips hapa pia vifutwe tuamue kama ni chips ziwe chips tu tusile vyakula vingi tutamaliza hela.

kaka medson jonasan unatakiwa utambue kuna kitu kinaitwa preference kila mtu ana kitu chake anachopenda furaha yako wewe si ya mwenzako na unachopenda wewe na mwenzako anaweza asipende. leo hii kunaweza toka facebook ya kijani ikawa na feature kama feacebook ya kawaida ila kwa sababu tu ya ile rangi ya kijani mtu akaacha fb ya kawaida akaenda ya kijani

well said chief-mkwawa, couldnt agree less!
 
Last edited by a moderator:
Doulucchese na chief-mkwaw nambie muko wapi dunia ya leo ni ya biashara ya watu. siyo kama diamond anaimba mapenz ,basi na wewe ukaigiza utachekwa .siku zote chagua kimoja ulishaona wapi mtu akatumia mikono miwili kula,SHITUKA UTULIE SEHEMU MOJA.
 
Tukiongelea wanamuziki kila mtu na chaguo lake....
Mfano mm diamond simjui
.
Na when it comes to smart phone hawa akina viber/whatsapp n.k zote ni mbwembe za kuvutia users we chukua kinacho kufaa tulia zako kwani lazma.... Uwe nazo zote
Naweza nikawa sipend viber napenda whatsapp n.k
.
Hivyo dunia ya leo ukitaka kuenda sambamba na teknolojia utakufa maskini.....
.
ndo mana kuna asha 200,201,311,503 kuna lumia 920,1520 et all kuna nexus 6,7 n.k
tukija android kuna galaxy s3,s4 n.k akina sony/htc/lg huko
.
Lengo la hivyo vyote ni kuendana na watumiaji mfano mimi napenda s4 sipend s3 basi naiacha ununue unae ipenda
.
Ukitaka zote uwe nazo utakufa maskini bure..... We chagua kinacho kufaa na utulie
 
Nakupa haaaaaaaiiiiiiiiiiiiiiiii sana September 5 hilo ndilo jibu toooooooooooossssssshaaaaaaa .usiongeze kitu.JF JIFUNZEN HAYO YALIYOANDIKWA HAPA. (CHAGUA)
 
Back
Top Bottom