Application inayoweza kurekodi stock, mauzo na faida

Application inayoweza kurekodi stock, mauzo na faida

Mrs Gudman

JF-Expert Member
Joined
Jul 3, 2015
Posts
613
Reaction score
1,300
Habari ndugu zangu Wana Jf
Naomba kusaidiwa na mtu yeyote mwenye uzoefu na hili

Ipo hivi, nimewahi kusikia kuwa Kuna application Fulani inakusaidia kurekodi stock ,mauzo ,inakuonyesha faida KWA kila bidhaa hata ukitaka kujua bidhaa flani zimebaki pc ngapi unaweza kufahamu ,na Kila kitu kinapouzwa unaandika yenyewe inasoma tu

Siijui vizuri Ila nafikiri kwa maelezo yangu nitakuwa nimeeleweka nini nataka,

Kama Kuna mtu anaweza kunisaidia angalau jina na naipataje anisaidie

Kama Kuna mtumiaji pia ANIPE faida zake kwenye biashara Mana napata changamoto kubwa Sana kwenye kuweza kujua nini kimeisha lini,nini bado kipo KWA wingi nakadhalika

Asanteni
 
Samahani mkuu hii app Ni free au inalipiwa
Quickboos Pos na inflow inventory zinafanya hiyo kazi yako.

Programs nyingi ambazo ni user friendly ni za kulipia.

Za bure ambazo nyingi ni open source huwa zinahitaji ujuzi kidogo maana hawana muda wa kuremba.

Unaweza kupata crack zake hizo programs za kulipia, sema kama unafanya biashara inakuingizia pesa ni vyema ununue.
 
Quickbooks enterprise ni nzuri mno kwa hiyo kazi yako nitafute kwa nambaa hii 0652009737 tuongee ninayo yenye license kamili mkuu
 
Kwa kuongezea, Ukipata hiyo application hakikisha angalau kila week unarudia kihesabu bidhaa zako especially zile zinazouzika sana ,halafu unalinganisha na data zako za software. Ili view vinaendana maana kuna makosa ya kibinadam. Kuhusu upatikanaji ,hata watu wa kutengeneza Acct wanaweza kutengeneza kitu/databade hicho na kikawa mizuri zaidi na kukusaidia
 
Back
Top Bottom