Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

application concern

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by manushiboy, Aug 10, 2011.

  1. m

    manushiboy Member

    #1
    Aug 10, 2011
    Joined: Aug 3, 2011
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    guys i fail 2 make application coz i graduate ths yr i dont hv transcpt then.tell me ladies and gentlemen should i use only provsion result 4 the same?
     
  2. ATUGLORY

    ATUGLORY Senior Member

    #2
    Aug 10, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 166
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    why not? be proactive, go ahead and do it! because YES YOU CAN!
     
  3. The last don

    The last don JF-Expert Member

    #3
    Aug 10, 2011
    Joined: Aug 3, 2011
    Messages: 514
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 60
    Manushiboy serikalini kama wewe sio kamlete awataki hata kuziona hizo provisional results zako,lakini katika private Institution you have green light, go ahead.
     
  4. M

    Misterdennis JF-Expert Member

    #4
    Aug 10, 2011
    Joined: Jun 4, 2007
    Messages: 1,449
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    .... na kujipatia uhakika wa kuitwa walao kwenye usaili, tafuta sehemu/ mwalimu aipige msasa hiyo lugha yako. maana kama kuandika ndo hivi ... sijui kuongea itakuwaje.
    Kila la kheri !
     
  5. M

    Mapujds JF-Expert Member

    #5
    Aug 10, 2011
    Joined: May 12, 2011
    Messages: 1,291
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Jaribu kutumia,isiwe sababu ya kukaa tu huwezi jua bahati iko wapi.
     
  6. Obe

    Obe JF-Expert Member

    #6
    Aug 10, 2011
    Joined: Dec 31, 2007
    Messages: 1,734
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 160
    Kama hiyo provisional inasema ulichoandika basi kazi ipo, sitaki kusema umeandika lugha mbovu lkn nakushauri endelea kuomba tu inaweza kukusaidia
     
  7. kimaus

    kimaus JF-Expert Member

    #7
    Aug 11, 2011
    Joined: May 10, 2011
    Messages: 340
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 45
    Hata mimi ni kama wewe natumia hiyo provisional results, ila jaribu kurekebisha "kidhungu" hicho.
     
  8. k

    kalisto Member

    #8
    Aug 11, 2011
    Joined: Jul 29, 2011
    Messages: 33
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Unaju swala la lugha ni kasumba tu. Wachina hufanya kazi hata hawajui kzungu.
    Mfano ni pale Udom. wanajenga na kuwasiliaana na wabongo safi.
    Ushaidi wanao waliosoma Udom na kusimama kwa majengo yalee.
     
Loading...