Willy NGOMA
JF-Expert Member
- Feb 25, 2016
- 4,407
- 5,977
Naombeni msaada kwa wajuvi.
Kuna namna mtu anaweza jua ukubwa wa shamba kwa kutumia simu yake?
Kuna namna mtu anaweza jua ukubwa wa shamba kwa kutumia simu yake?
Nunua GPS mkuu itakusaidiaNaombeni msaada kwa wajuvi.
Kuna namna mtu anaweza jua ukubwa wa shamba kwa kutumia simu yake?
Download GPS labda itakusaidiaNaombeni msaada kwa wajuvi.
Kuna namna mtu anaweza jua ukubwa wa shamba kwa kutumia simu yake?
Ipi ktk hizi mkuu kama hutojali tuelekeze wengi tunahitaji hii appGPS field area app ipo gud
Yenye 18mbIpi ktk hizi mkuu kama hutojali tuelekeze wengi tunahitaji hii app
View attachment 3524379