App ya kuchekia mechi kwenye android

Robert mp

JF-Expert Member
Mar 2, 2013
200
170
Jaman msaada mwenzenu app nzuri ya kuchekia mipira isiyo gandaganda.kwan leo tv yangu imeungua na kuna gemu za uefa.natanguliza shukran kwenu.achana na mobdro app
 

jcb

JF-Expert Member
Jul 6, 2010
280
225
Kila unalotakiwa kujua kuhusu iptv kuangalia tv kwa kutumia internet
Tafuta Topiki hiyo hapa jamii forum utapata jibu la unacho kitafuta
 

Chungu cha bibi

JF-Expert Member
Jul 26, 2014
528
225
Kuna moja inaitwa modbro ni nzuri na aina mbwembwe..google modbro apk watakupa official site yao.

Pia kuna uzi juu huko kuhusu iptv humo kuna app inaitwa kodi ni nzuri zaidi kama ukifata maelezo na kuipata fresh.
 

Njunwa Wamavoko

JF-Expert Member
Aug 11, 2012
5,661
2,000
Labda ungeeleza humo kwenye Mobodro kitu gani una Miss?
Pia nimeona wengine sijui wanatumia Ustream

Ila sasa najiuliza macho hayaumi kuangalia 90 minutes game zima kwenye screen ya 3"-5.5"?
Je zikiwepo gemu tatu?

Just asking!
 

Chantaburi

JF-Expert Member
Feb 23, 2012
751
250
Labda ungeeleza humo kwenye Mobodro kitu gani una Miss?
Pia nimeona wengine sijui wanatumia Ustream

Ila sasa najiuliza macho hayaumi kuangalia 90 minutes game zima kwenye screen ya 3"-5.5"?
Je zikiwepo gemu tatu?

Just asking!

Unaunganisha kwenye tv kwa kutumia screen mirroring.
 

Petronfrancis

JF-Expert Member
Dec 21, 2012
325
250
Aisee live tv ndio ugonjwa wangu mkubwa napenda sana naomba msaada wa app. nzuri ya live soccer tv kwa mimi ustream inakeama mno
 

kansinsi

Member
Sep 24, 2013
76
95
Mzee njunwa nilikuwa naomba msaada wako nina box SR9 android inakataa kuistoo google play je nifanye msaada tafadhali
 

marcs

JF-Expert Member
Nov 2, 2016
1,015
2,000
Mobdro Apk lakini uwe na bando lakutosha hasa wenye bando za university ndo wanaweza kustream vzr tofaut na bando hilo ni shida maana inakula mb sana
 

Troll JF

JF-Expert Member
Feb 6, 2015
7,728
2,000
Mobdro imeshakua ya Kifala Siku za Mda wa Mpira Channel wanazi block kwa Muda
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom