App ya android

App ya android

SangaweJr

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2012
Posts
2,990
Reaction score
2,669
Za weekend waungwana.
Hebu tusaidiane hapa, mwenye kujua App ya android ambayo inauwezo wa ku convert Mp4 videos to AVI au MPEG ili zi play kwenye deki hasa hizi za singsung. Nimejaribu App kadhaa lkn baada ya ku convert kwa simu zina goma kuplay.
NB: Ombi langu ni kama mtu hana PC. na anataka apakue wimbo wa video au movie kwa simu then aiangalie kwenye TV.
Nawasilisha mada karibuni kwa msaada.
Chief-Mkwawa Mwl R.C.T Njunwa
 
Last edited by a moderator:
Mwenye kujua App yenye uwezo wa kufanya kazi tajwa hapo juu tafadhali.
 
Wana Jukwaa vipi mmehamia jukwaa la siasa nini!
Mbona kumepoa sana huku.
 
Nilishawahi uliza hilo swali hapa jukwaani sikupata jibu Chief.
 
Nashukuru kwa huo ufafanuzi Chief.
Ila kwafaida ya wote tafadhali ufafanuzi basi namna ya kudownload video ikiwa ktk hizo format moja kwa moja.
 
Nashukuru kwa huo ufafanuzi Chief.
Ila kwafaida ya wote tafadhali ufafanuzi basi namna ya kudownload video ikiwa ktk hizo format moja kwa moja.

Tumia torrent, mfano nenda kat.cr halafu search movie yako lets say terminator

Ukisearch andika terminator avi then result zitakuja format ya avi

Au unaweza ukasearch termunator tu bila avi halafu ukakagua result kuona ipi ni format inayokufaa.
 
Tumia torrent, mfano nenda kat.cr halafu search movie yako lets say terminator

Ukisearch andika terminator avi then result zitakuja format ya avi

Au unaweza ukasearch termunator tu bila avi halafu ukakagua result kuona ipi ni format inayokufaa.

Okay mkuu nimekupata sasa...l thought labda ipo njia tofauti na hiyo.
 
Kuconvert movie na simu itachukua masaa, halafu movie ukiileta kwenye mpeg inakuwa kubwa zaidi hivyo uwe na storage ya kutosha.

Solution nzuri ni kudownload movie ikiwa katika avi format tayari au mpeg.
Chief-Mkwawa hivi App ya bittorrent na utorrent za android tofauti yake ni nini maana nikiziangalia zinafana tu.
Na ipi ni the best ili nipige chini moja wapo.
 
Last edited by a moderator:
Mbona dek nyingi zinaplay mp4 download hata from youtube mp4 zinapatikana ambazozitaplay au download toka wapstan. Info zenye resolution ya 720 ni HD sana.
 
Mbona dek nyingi zinaplay mp4 download hata from youtube mp4 zinapatikana ambazozitaplay au download toka wapstan. Info zenye resolution ya 720 ni HD sana.
Nilisha jaribu format kadhaa za mp4 ikazingua uki play inaleta ujumbe unsurpoted format.
Asante kwa hiyo link japo tayari ninayo kaka.
 
Back
Top Bottom