Apollo Medical Centre ina manufaa kwa wananchi?

Apollo Medical Centre ina manufaa kwa wananchi?

msapwata

Member
Joined
Apr 16, 2012
Posts
57
Reaction score
12
Jioni nilijiskia vibaya nikaona nijongee pale hospitali,weee kilichonikuta sitaki hata kikutokee wewe.

Kwanza wanathaminiwa watu weupe tu, watu weusi baadae, kisha madaktari wenyewe pia hakuna. Baada ya kipimo cha Malaria nilimsubiria daktari kwa masaa matatu bila mafanikio ikabidi nisepe.

Serikali itupie macho hospitali hii, pengine haina vigezo, italeta madhara kwa wananchi.
 
Bora hospital inayomilikiwa na mzungu ila si mhindi,ubaguzi upo damuni mwa hawa viumbe
 
Tatizo wana daktari mmoja ambaye ndiyo Mkurugenzi wa hospital. Ni surgeon mzuri sana.

Ni dhahiri kuna upungufu mkubwa wa madaktari.

Sina uhakika kwa sasa, lakini kiasi cha mwaka mmoja uliopita ndiyo hospital pekee Tanzania ilivyokuwa na uwezo wa kuondoa "mawe" kwenye figo bila kufanya upasuaji. Walikuwa wanatumia Laser beams kuyeyusha hayo mawe. Gharama ilikuwa million moja wakati huo.
 
Itupie jicho wakati Hospital yenyewe wamejengewa viongozi wa ccm, siku hizi hawaendi india kwanza, labda wawe wamezidiwa. Hiyo hospital ipo kama huduma ya kwanza ya wahuni wa ccm kabla ya kwenda india.
 
mi hata sijawahi kusikia kama ipo hapa dar..nilifikiri india
 
Hii hospitali ipo mtaa wa Mshihiri...ukifika pale NMB tawa la MOrogoro Rd. shuka na kile kimtaa utaiona kulia :mod:
 
Bora hospital inayomilikiwa na mzungu ila si mhindi,ubaguzi upo damuni mwa hawa viumbe

inategemea tu na wahudumu uliowakuta, hivi TMJ mbona ni kama ya wahindi vile lakini wapo vizuri tu, enzi za dokta Imtiaz Bandari alikuwa cardiologist pale ni mnyenyekevu sana japo saizi waliishahama sijui nini kulimkuta...

na kuna miafrika mingine ina roho mbaya bora mhindi, kuna kidokta flani kipo bugando kitengo cha Emergence wala hakijali wagonjwa kabisa, yani kwanza anaongea na mgonjwa huku yupo bize na simu ni kero tupu.

shida sio hospitali, bali ni watu uliowakuta hapo
 
Back
Top Bottom