Anna Tibaijuka ambwaga Masilingi

epigenetics

epigenetics

JF-Expert Member
Joined
May 25, 2008
Messages
267
Points
225
epigenetics

epigenetics

JF-Expert Member
Joined May 25, 2008
267 225
Habari zinazochipukia sasa zinasema Anna Tibaijuka amempiku Wilson Masilingi katika kura za maoni kule Muleba. Prof Anna Tibaijuka alishinda kwa kupata kura 5,275 dhidi ya 2,092 za Masilingi. Kwa taarifa zaidi: BBC Swahili

In any case: we need this woman in the next cabinet.
 
Mtu66

Mtu66

Senior Member
Joined
Jun 26, 2007
Messages
166
Points
170
Mtu66

Mtu66

Senior Member
Joined Jun 26, 2007
166 170
oohhh si huyu mama ni wa UMOJA wa mataifa..UBUNGE TENA KULIKONI??? Au kishaahidiwa kitu nini
 
Ericus Kimasha

Ericus Kimasha

Verified Member
Joined
Oct 27, 2006
Messages
488
Points
250
Ericus Kimasha

Ericus Kimasha

Verified Member
Joined Oct 27, 2006
488 250
oohhh si huyu mama ni wa UMOJA wa mataifa..UBUNGE TENA KULIKONI??? Au kishaahidiwa kitu nini
Ndiyo, Umenena. Waziri wa Mambo ya Nje......
 
Geza Ulole

Geza Ulole

JF-Expert Member
Joined
Oct 31, 2009
Messages
18,155
Points
2,000
Geza Ulole

Geza Ulole

JF-Expert Member
Joined Oct 31, 2009
18,155 2,000
kwanini asiwe waziri Mkuu kabisa?
 
BornTown

BornTown

JF-Expert Member
Joined
May 7, 2008
Messages
1,718
Points
1,250
BornTown

BornTown

JF-Expert Member
Joined May 7, 2008
1,718 1,250
Naona atakuwa anajishushia hadhi yake Ukurugenzi UN hadi Ubunge wa TZ :nono: bado haijakaa sawa kwangu
 
N

ngwendu

JF-Expert Member
Joined
Jun 7, 2010
Messages
1,965
Points
0
N

ngwendu

JF-Expert Member
Joined Jun 7, 2010
1,965 0
bila shaka atakuwa creative kama magufuli. so we need her. If she perfome lower than our expectation, then she has to go.
 
R

Rwabugiri

JF-Expert Member
Joined
Jul 10, 2007
Messages
2,776
Points
1,195
R

Rwabugiri

JF-Expert Member
Joined Jul 10, 2007
2,776 1,195
Bravo mama, charity begins at home, kuja utumike nyumbani mama, Tuna amini mafisadi hawatakungoa meno na wewe, wang'ate kwa nguvu zote!
 
Mpenda Kwao

Mpenda Kwao

Senior Member
Joined
Apr 29, 2008
Messages
175
Points
170
Mpenda Kwao

Mpenda Kwao

Senior Member
Joined Apr 29, 2008
175 170
Ameshastaafu kazi yake UNHABITAT mwaka huu nadhani tangu April.


Naona atakuwa anajishushia hadhi yake Ukurugenzi UN hadi Ubunge wa TZ :nono: bado haijakaa sawa kwangu
 

Forum statistics

Threads 1,304,798
Members 501,517
Posts 31,527,304
Top