Anguko la lau masha kwa kweli linahuzunisha..nyakati zimebadilika.


Vitendo

Vitendo

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2009
Messages
606
Likes
14
Points
35
Vitendo

Vitendo

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2009
606 14 35
http://http://www.youtube.com/watch?v=yOyo4MDOJko&feature=related
Hii alijua kuwa yeye ni yeye tu na hakuna mwingine kumba Wenje Alikuwepo.
Hii ni kuwaambia wabunge vijana wote wawe makini.
http://http://www.youtube.com/watch?v=V1afWQxCEfQ&feature=related
Hapa alikuwa ameshakata TAMAA na amepanic.akimuangalia unamuona kabisa Jasho linamtoka.
Mwisho naomba IMMA Advocates wabadili profile ya bosi wao.
Lawrence Kego Masha
Partner
Admitted to the Bar, 1996.

Practice Areas:

Natural Resource Law; Banking & Finance; Privatization; Corporate Restructuring; Securities; Conveyancing.

Brief biography:

Born in Sengerema , Tanzania , March 11, 1970.

Education:

University of Dar es Salaam (LL.B., Hons., 1991);
Georgetown University (LL.M., 1993).

Work experience:

State Attorney, 1991;
Company Secretary and Managing Director, Tanzania Oxygen Limited, 1996-1997;
Council Member, Dar Es Salaam Stock Exchange.

Member:

Tanganyika Law Society
East African Law Society

Languages:

English and Swahili.

Email: masha@immma.co.tz

(NB: Mr. Masha is currently on sabbatical leave following his appointment as Cabinet member in Tanzania's Fourth Phase Government.

Mr. Masha was initially appointed Deputy Minister of Energy and Minerals, then Deputy Minister of Home Affairs and currently is the Minister of Home Affairs in the Government of the United Republic of Tanzania.
http://http://www.immma.co.tz/people.php?id=masha
 
Kigogo

Kigogo

JF-Expert Member
Joined
Dec 14, 2007
Messages
20,562
Likes
1,585
Points
280
Kigogo

Kigogo

JF-Expert Member
Joined Dec 14, 2007
20,562 1,585 280
iko clearkuwa alikuwa sabaticall leave basi na arudi kuendelea na mambo yake ya uwakili
 
Mwananzuoni

Mwananzuoni

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2009
Messages
291
Likes
31
Points
45
Mwananzuoni

Mwananzuoni

JF-Expert Member
Joined Apr 22, 2009
291 31 45
http://http://www.youtube.com/watch?v=yOyo4MDOJko&feature=related
Hii alijua kuwa yeye ni yeye tu na hakuna mwingine kumba Wenje Alikuwepo.
Hii ni kuwaambia wabunge vijana wote wawe makini.
http://http://www.youtube.com/watch?v=V1afWQxCEfQ&feature=related
Hapa alikuwa ameshakata TAMAA na amepanic.akimuangalia unamuona kabisa Jasho linamtoka.
Mwisho naomba IMMA Advocates wabadili profile ya bosi wao.
Lawrence Kego Masha
Partner
Admitted to the Bar, 1996.

Practice Areas:

Natural Resource Law; Banking & Finance; Privatization; Corporate Restructuring; Securities; Conveyancing.

Brief biography:

Born in Sengerema , Tanzania , March 11, 1970.

Education:

University of Dar es Salaam (LL.B., Hons., 1991);
Georgetown University (LL.M., 1993).

Work experience:

State Attorney, 1991;
Company Secretary and Managing Director, Tanzania Oxygen Limited, 1996-1997;
Council Member, Dar Es Salaam Stock Exchange.

Member:

Tanganyika Law Society
East African Law Society

Languages:

English and Swahili.

Email: masha@immma.co.tz

(NB: Mr. Masha is currently on sabbatical leave following his appointment as Cabinet member in Tanzania's Fourth Phase Government.

Mr. Masha was initially appointed Deputy Minister of Energy and Minerals, then Deputy Minister of Home Affairs and currently is the Minister of Home Affairs in the Government of the United Republic of Tanzania.
http://http://www.immma.co.tz/people.php?id=masha

Ajifunze kuwa ukiwa na Madaraka sio unaleta dharau kwa Wananchi wakati wamekupa hayo madaraka.
 
M

Mopalmo

JF-Expert Member
Joined
Nov 11, 2010
Messages
510
Likes
38
Points
45
M

Mopalmo

JF-Expert Member
Joined Nov 11, 2010
510 38 45
si kidogo ila watakao shindwa kusoma alama za nyakati wataadhibika kwa namna hiyo hiyo,asanteeeeeeeee
 
andrewk

andrewk

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2010
Messages
3,104
Likes
59
Points
145
andrewk

andrewk

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2010
3,104 59 145
Mh! CV imetengenezwa jamani! Masha kazaliwa USA, kumbukeni baba yake aliondoka Tanzania miaka ya 66-68 baada ya kukwaruzana na Mwalim ndani ya Chama. mwenye data zaidi aweke
 
Safari_ni_Safari

Safari_ni_Safari

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2007
Messages
23,230
Likes
7,043
Points
280
Safari_ni_Safari

Safari_ni_Safari

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2007
23,230 7,043 280
He is lucky to graduate at 21...Tena Mlimani...wengi wetu umri huo sanasana uko 1st year
 
Kiherehere

Kiherehere

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
1,809
Likes
251
Points
180
Kiherehere

Kiherehere

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
1,809 251 180
aende akaoshe magari ulaya, hapa hapawezi!!
 
The Dreamer

The Dreamer

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2009
Messages
1,280
Likes
0
Points
0
The Dreamer

The Dreamer

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2009
1,280 0 0
He is lucky to graduate at 21...Tena Mlimani...wengi wetu umri huo sanasana uko 1st year
Assume la kwanza miaka 6
La saba Miaka 6-12
Form four miaka 13-16
Form six Miaka 17-18
Bachelor Miaka 19-21

Kwa watoto wa siku hizi ambao hawaendi JKT na pia wanaunganisha shule bila hata kupoteza mwaka mmoja hii inawezakana. Lakini kwa wakati huo wa JKT lazima hii ni ndoto. Kuna kufoji miaka hapa
 
Vitendo

Vitendo

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2009
Messages
606
Likes
14
Points
35
Vitendo

Vitendo

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2009
606 14 35
iko clearkuwa alikuwa sabaticall leave basi na arudi kuendelea na mambo yake ya uwakili
BIla shaka imeisha au wewe unajua kuwa ataendelea kuwa kwenye cabinet?
 

Forum statistics

Threads 1,237,180
Members 475,465
Posts 29,280,505