Angela Kizige Makamba-Chali Kawe

  • Thread starter Muke Ya Muzungu
  • Start date

Muke Ya Muzungu

Muke Ya Muzungu

JF-Expert Member
Joined
Jun 17, 2009
Messages
3,450
Likes
32
Points
0
Age
39
Muke Ya Muzungu

Muke Ya Muzungu

JF-Expert Member
Joined Jun 17, 2009
3,450 32 0
Nyumba ndogo ya makamba jimboni kawe, Angela Kizige Makamba, amepigwa chini jimboni kawe na mtetezi Alima Mdee. Mrs. Makamba anakaribishwa rasmi kuungana na Ephraim Kibonde pale Radio ya Wafu Clouds FM

Mzee, mzima Yusuf, salamu zikufikee popote plae ulipo mama Angela Kizige Makamba, Hoi
Teeeeeteeeeteeeeeee, kazi kwikwi mwaka huu
 
Mamushka

Mamushka

JF-Expert Member
Joined
Feb 17, 2010
Messages
1,607
Likes
2
Points
0
Mamushka

Mamushka

JF-Expert Member
Joined Feb 17, 2010
1,607 2 0
Uwiii kumbe wa makamba, watu walidai wa rais mpya wa zanzibar. Uwiii
 
N

Nampula

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2007
Messages
254
Likes
1
Points
0
N

Nampula

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2007
254 1 0
mhhhhhhhhhhh hatari............hongera mdada mdee(mb)
 
Magulumangu

Magulumangu

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2010
Messages
3,040
Likes
24
Points
135
Magulumangu

Magulumangu

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2010
3,040 24 135
oyaaaaaaaaaaaaaa oya otaaaaaaaaaaaaaaaaaaa
 
A

AMETHYST

Senior Member
Joined
Sep 25, 2007
Messages
112
Likes
1
Points
0
A

AMETHYST

Senior Member
Joined Sep 25, 2007
112 1 0
Nyumba ndogo ya makamba jimboni kawe, Angela Kizige Makamba, amepigwa chini jimboni kawe na mtetezi Alima Mdee. Mrs. Makamba anakaribishwa rasmi kuungana na Ephraim Kibonde pale Radio ya Wafu Clouds FM

Mzee, mzima Yusuf, salamu zikufikee popote plae ulipo mama Angela Kizige Makamba, Hoi
Teeeeeteeeeteeeeeee, kazi kwikwi mwaka huu
Hii ikiunganishwa na ile ya alipokuwa mkuu wa shule inaaonekana mzee wamo kwa haka kamchezo
 
Quinine

Quinine

JF-Expert Member
Joined
Jul 26, 2010
Messages
14,717
Likes
22,876
Points
280
Quinine

Quinine

JF-Expert Member
Joined Jul 26, 2010
14,717 22,876 280
Hii haikubaliki nasema kama noma na iwe noma

Matokeo Tunduru Kaskazini

Kikwete amepata kura 22,261

Slaa amepata kura 1,965

Lipumba amepata kura 12,935
 
inols

inols

JF-Expert Member
Joined
Sep 22, 2010
Messages
285
Likes
16
Points
35
inols

inols

JF-Expert Member
Joined Sep 22, 2010
285 16 35
Hawa jamaa hakika wanataka kututukana watanzania yaaaaani kweli wanatuchagulia mahawala wao watutawala. Mwisho wao umefika, hivi wanadhani tuna akili mgando kama za kwao, huyo Angela akaendelee kujifunza kuvaa vitenge, dhahabu na kuongeza mkorogo, siasa siyo fungu lake, labda awaombe Clouds wa mwajili kwa ajili ya udaku, upashukuna, vijembe, majungu na mengineyo mengi ambayo ni wazuri katika kuyafanya.
 
M

mbezibeach

Senior Member
Joined
Oct 4, 2010
Messages
119
Likes
0
Points
0
M

mbezibeach

Senior Member
Joined Oct 4, 2010
119 0 0
:smile-big:HONGERENI SANA WAKAZI WA IRINGA MJINI..,ARUSHA MJINI.., KAWE NA UBUNGO....( NO UKEREWE SIJUI YULE MAMA KAMA NI HAWARA WA FISADI ) KWA KUWAPIGA CHINI MAHAWARA WA MAFISADI...SASA KAMA NI NGONO WAENDE WAKAFANYE KWENYE MI-NEC YAO HUKOHUKO UGOGONI
Uwiii kumbe wa makamba, watu walidai wa rais mpya wa zanzibar. Uwiii
 
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2010
Messages
21,644
Likes
2
Points
145
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2010
21,644 2 145
Kazi kweli kweli
 
MmasaiHalisi

MmasaiHalisi

Senior Member
Joined
Jan 15, 2009
Messages
192
Likes
4
Points
0
MmasaiHalisi

MmasaiHalisi

Senior Member
Joined Jan 15, 2009
192 4 0
duu kumbe ni mali za wazee nilitaka kutuma application kwa yule dada mmenitisha sana
 
M

Mayolela

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2009
Messages
384
Likes
1
Points
0
M

Mayolela

JF-Expert Member
Joined Sep 21, 2009
384 1 0
kwahiyo ni mama mdogo wa Jan? hatari?
 
ChingaMzalendo

ChingaMzalendo

Senior Member
Joined
Nov 9, 2008
Messages
193
Likes
0
Points
0
ChingaMzalendo

ChingaMzalendo

Senior Member
Joined Nov 9, 2008
193 0 0
Hawa jamaa hakika wanataka kututukana watanzania yaaaaani kweli wanatuchagulia mahawala wao watutawala. Mwisho wao umefika, hivi wanadhani tuna akili mgando kama za kwao, huyo Angela akaendelee kujifunza kuvaa vitenge, dhahabu na kuongeza mkorogo, siasa siyo fungu lake, labda awaombe Clouds wa mwajili kwa ajili ya udaku, upashukuna, vijembe, majungu na mengineyo mengi ambayo ni wazuri katika kuyafanya.
Makamba hoyeee, hyu mzee kwa ngono ajambo, sura kaa fisi
 

Attachments:

Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2008
Messages
9,392
Likes
467
Points
180
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2008
9,392 467 180
Jamani punguzeni jabza na hayo matusi ya nguoniiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii
 

Forum statistics

Threads 1,237,470
Members 475,533
Posts 29,289,704